หมุดล๊อคกริ๊บกันสาด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sunchirogilbert, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    หมุดล๊อคกริ๊บกันสาด หลุดหายอ่ะครับ ไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ใหนเหรอครับ ไครมีบริจาคบ้างใหมครับ หรือ แนะนำที่ซื้อให้หน่อยก็จะขอบพระคุณอย่างมากเลยครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ของผมก็หลุด ตัวสุดท้ายเลย กระพือนิดๆ พอรับได้

สรุปคือผมทนใช้ครับ :D

3. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    งั้นเดี๋ยวไปเดินเซียงกงหาได้แล้วเดี๋ยวเอามาฝากล่ะกันน่ะครับ(ไม่รู้จะมีป่าวน่ะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้