ช่วยด้วยงานเข้าครับ (เรื่องระบบน้ำ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย commonchay, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    ปาดฝามาเดือนกว่า น้ำยังดัน และมีฝองอากาศออกมาที่หม้อพัก

คือในช่วง 1 เดือนหลังจากปาดฝา อาการปกติ คือน้ำไม่ดัน ไม่มีฝองอากาศออกมาที่หม้อพัก แต่หลังจากขับไปต่างจังหวัด ใช้ความเร็วไม่เกิน 120 ชม/กม. อาการเดิมเริ่มออก คือมีน้ำดันออกมาแล้วตามด้วยฟองอ าการเป็นลูกๆ ยังงี้ต้องแก้ไขยังงัยอีกครับ ขอบคุณครับ

2. charkrit_ben

charkrit_ben New Member Member

45
    0
    0
    อาการเหมือนผมทุกประการเลย.....แต่ตอนนี้ของผมเหมือนจะดีแล้วนะครับ(ย้ำว่าเหมือนจะดีนะ)

3. commonchay

117
    11
    0
    มีใครเป็นอย่างนี้อีกครับ

4. commonchay

117
    11
    0
    ทำงัยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้