รายละเอียดของ TD06-18G หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย game_racing, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อยากรู้ว่าเทอร์โบตัว TD06-18G มันดีป่าวครับ ถ้าเราจะเอามาใส่ดีเซลมันจะดีไหม ข้อดี ข้อเสีย แต่ติดอยู่ในเครื่อง 4G63T รหัส VR4 นะครับ
    ผมกะว่าจะเอามาเซ็ทกะ อีสุTFR นะครับ มันจะดีป่าวครับ ขอราละเอียดหน่อย

2. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ไม่มีใครเคยใชเทอร์ตัวนี้มั่งเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้