ช่วยแนะนำร้านเครื่องเสียงดี ๆ หน่อยครับ (เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย mint_to, 3 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mint_to

mint_to New Member Member

2
    0
    0
    จาไปติดพรุ่งนี้แล้ว อยากติดแบบดูหนัง ฟังเพลง เสียงดี ๆ ไม่แพง เชื่อใจได้ ครับ
    ใคร่พอจะรู้จักร้านดี ๆ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ:)

2. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ลองไปถามที่เว็บคนเชียงใหม่ซิคับ เชียงใหม่เราก็มีเว็บกะเค้าเหมือนกาน www.cm-club.com
    เฉพาะตู้นะ ของผมยกไปเอง เอาตู้มาโชว์ๆ

3. mint_to

mint_to New Member Member

2
    0
    0
    อ่ะ ขอบ คุณ มาก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้