ฒองนีออนอยู่ครับ กำลังศึกษา แต่

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย tohbas, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tohbas

tohbas New Member Member

6
    0
    0
    กำลังดู นีออนอยู่ครับ

แต่ อยากได้ผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์ชี้แนะ

ให้เกียรติรับการเลี้ยงข้าวสักมื้อได้หรือปล่าวครับ ช่วยดูรถงามๆ สัีกคันเด้อค่า :)

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    คนในคลับยินดีทุกท่านครับ...

0816890154......pae mo-on

3. neon_8151

neon_8151 New Member Member

35
    0
    0
    นี่แหละ ตัวจริง เสียงจริง

ขนาดผมยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ
    แต่ก็ได้มีโอกาสโทรไปสอบถามเวลาน้องออนมีปัญหาบ้าง
    ถาม-ตอบกันในกระทู้บ้าง
    ยอมรับครับ
    ลองโทรคุยกะเค้าดู

4. tohbas

6
    0
    0
    ของเค้าแรงจริง :p

ขอบคุณครับ จะได้โทรไปอีกที :teeth:

จริงๆ แล้ว อยากโทรแต่ยังเกรงใจอยู่ครับ เพราะว่า งบ น้อยจริง :cry:

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    จริงถ้างบน้อยก็น่าหนักใจอยู่เพราะว่าซื้อมาต้องมีรายการซ่อมแน่ๆๆ ลองหาข้อมูลก่อน
    แต่ถ้าได้คุณเป้(รับซ่อมและแก้ไขปัญหา)หรือท่านอื่นที่ใช้รถNeonอยู่ไปช่วยดู
    ผมว่าน่าจะช่วยทุ่นค่าซ่อมไปเยอะเหมือนกันนะ

6. tohbas

6
    0
    0
    ซื้อ มือสองก็คงมีแน่ๆ ใช่หรือปล่าวครับ

ตอนนี้ก็พยายามหาข้อมูลอยู่หลาย ๆ ยี่ห้อเพราะต้องใช้รถ

อยากได้ที่ผ่อนถูก หรือ ไม่ก็ซื้อขาดไปเลย แต่ติดที่ว่างบน้อยหน่อยนึง ครับ

7. tohbas

6
    0
    0
    ว่า แต่ว่า อยากทราบความแตกต่างระหว่าง ตัว

2.0
    2.0 california
    2.0i
    2.0 LE
    ว่าแต่ละรุ่นเนี่ย ต่างกันอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

---------- Post added at 17:13:28 ---------- Previous post was at 17:13:13 ----------

ว่า แต่ว่า อยากทราบความแตกต่างระหว่าง ตัว

2.0
    2.0 california
    2.0i
    2.0 LE
    ว่าแต่ละรุ่นเนี่ย ต่างกันอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

8. tohbas

6
    0
    0
  9. tohbas

6
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้