ได้ ep71 มาคัน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย tota ep71, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tota ep71

tota ep71 Guest

0
    0
    0
    พอดีผมเพิ่งได้ ep71 มาคันนึง เลยอยากจะทำให้ดูดีๆแบบสวยงาม แต่ไม่มีข้อมูลเลยอยากจะถามว่ารุ่นนี้ทำภายนอน ภายใน ตัวในตัวนอกตัวธรรมดาตัวหรือTURBO มันมีข้อแตกต่างกันยังไงบ้าง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ เพราะผมไปถามพวกที่ไป มีทติ้งตรงปั๊ม ปตท.รามอินทรา กม.3 ว่ารถทำอะไรได้บ้าง กลับได้คำตอบน่าผิดหวังที่สุด ว่าไปเปิดเว็บขายของดูเอาเองแล้วเดินไปไม่คุยกับผมด้วย ผมเดินเข้าไปถามดีๆไม่ได้ไปกวนบาทาใครด้วย ทำไมครับการที่คนเราคนนึงต้องการทำอะไรสังอย่างนึงแต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังไง เดินเข้าไปถามเพื่อเป็นความรู้ทำไมต้องหวงวิชากันด้วย ผมไม่เข้าใจ อะไหล่ผมหาที่ไหนก็ได้ไม่ต้องกลัวผมมาแย่งออกแต่งพวกคุณหรอก เพื่อนผมพ่อมันทำอะไหล่เก่าญี่ปุ่นอยู่ผมไม่รบกวนเรื่องอะไหล่พวกคุณหรอก แค่อยากจะได้ข้อมูลของรถรุ่นนี้เท่านั้นเอง หรือว่าผมไม่ใช่พวกของพวกคุณเลยไม่คุยกับผม กับเพื่อนพวกคุณคุยกันอย่างดีผมยืนอยู่ตั้งนานแต่กับผมไม่มีความอัธยาศัยดีด้วยเลย ผมเล่นรถมาก็หลายรุ่นหลายยี่ห้อไปถามคลับไหนเค้าใช้รถรุ่นนั่นก็ให้ความรู้อย่างระเอียด ต่างกับครั้งนี้ผมไม่ได้อะไรเลย ผมขอความกรุณาผู้มีความรู้เรื่องนี้ช่วยแนะนำทีครับ หรือต้องให้ผมขายรถไปเล่นรุ่นอื่นก็บอก

ปล.1 ที่ผมระบายไปทั้งหมดเป็นแค่อารมณ์ที่เกินขึ้นกับบางคนที่ไปมีทติ้งวันนั้นเท่านั้นไม่ได้หมายถึงทั้งคลับ ผมต้องขอโทษด้วยครับ แต่ใครที่ได้เจอเหตุการณ์แบบผมวันนั้นก็ต้องโมโหบ้างล่ะ

ปล.2 ผมขอขอบคุณผู้ใดก็ตามที่ได้เข้ามาตอบกระทู้ให้ความรู้เรื่องรถรุ่นนี้กับผม ผมจะนำข้อมูลที่ได้ไปปรับปรุงรถเพื่อใช้งานต่อไป

2. 17pE

17pE New Member Member

138
    0
    0
    ใจเย็นๆครับ เรื่องแบบนี้มันนานาจิตตังเกิดกับใครก็ได้ครับ เอาเป็นว่าช่วยตอบแบบเท่าที่รู้นะครับ ถ้าจะแต่งแบบสวยงาม
    ว่ากันที่ภายนอกก่อนเลยนะครับ ไล่กันไปตั้งแต่
    1.กันชนหน้าตัวเทอร์โบ มี2แบบนะครับ แบบกันชนที่ติดสปอตไลท์(ส่วนใหญ่ตัวสปอตไลท์จะไม่อยู่แล้วจะมีแต่กันชนเฉยๆ) กับอีกแบบเรียกกันชนตาข่ายด้านล่างจะเป็นช่องตารางใหญ่ๆไว้ระบายลมครับ
    2.กระจังหน้าก็มี2แบบครับ คือกระจังแบบที่มีสปอตไลท์กับกระจังตาข่าย(แบบหลังนี่หายากหน่อยครับ)
    3.ไฟหน้าตัวเทอร์โบจะมีครอบหลอดไฟสีเหลืองติดมาด้วยครับ
    4.แก้มหน้าทั้ง2ข้าง ไฟเลี้ยวจะย้ายจากหลังซุ้มล้อหน้ามาอยู่หน้าซุ้มหรือใกล้ๆกับไฟหรี่นะครับ
    5.ฝากระโปรงตัวเทอร์โบมีสคูปดักลมแยกช้ินได้
    6.คิ้วยางข้างประตูตัวเทอร์โบ
    7.กาบข้างหรือชายล่างทั้งซ้ายและขวา (ของแท้ประกอบด้วยข้างละ4ชิ้นต่อกัน) ดูดีๆมีทั้งของตัว3และ4ประตู
    8.กันสาดประตูของแท้มีทั้ง ตัว3และ4ประตู (เป็นอีกอย่างที่หายากมากๆ)
    9.ฝาท้ายตัวเทอร์โบมีไล่ฝ้า+ปัดน้ำฝน+สปอยเลอร์บน(บางรุ่นมีไฟเบรคในตัวด้วย)+คาดเอว(สปอยเลอร์อีกชิ้นตรงกลางฝาท้าย)
    10.ไฟท้ายตัวเทอร์โบ มี2สีครับคือแบบที่รมดำกับแบบแดงสด
    11.กันชนหลังตัวเทอร์โบ
    ส่วนภายในจะยกตัวเทอร์โบทั้งหมดมาใส่ก็ได้ครับดูดีๆนะครับว่า3หรือ4ประตู รูปและรายละเอียดทั้งหมดรบกวนเปิดดูประกอบในนี้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=670719 และ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=368412 ได้เลยครับ
    ป.ล.ถ้าหาได้ตรงรุ่นแนะนำซันลูฟเพิ่มอีกบาน แค่นี้ก็สวยเหมือนรถนอกแล้วครับ
    สายมากแล้วลงรูปไม่ทันขอไปทำงานก่อนนะครับ enjoy starlet

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ถ้าเป็น EP 82 - EP 91 โทรมาได้เลยครับแน่นๆ แต่ EP 71 ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเลยครับ :)

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    จัดไปครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    หึหึ
    ใจ เย็นๆ นะครับ
    เหตุการณ์ นี้ เคยเกิดกับผมเหมือนกัน
    อย่าไป serious คับ คนเรามีหลายแบบ
    ไม่ได้เป็นกันทุกคน
    โทรหาผมได้เลยครับ
    EP 71 ผม พอจะรู้บ้างว่ามี อะไรบ้าง
    086-9911160
    หรือ โทรถาม ตาตู่ข้างบน ก็ได้ ครับ

เดี๋ยวเอา รูปมาลงไว้ให้ดูนะครับ

:)

6. slimant

1,271
    4
    0
    ลองดูรถผมละกัน
    อาจจะไม่ได้ ครบตาม รุ่น Turbo เป๊ะๆ
    ก็ ตามเก็บอะไหล่กันไป ครับ

ตัวนี้ หน้า รุ่น1 ครับ

รายละเอียดก็ ตาม คุณ pe71 ครับ
    กันชนหน้ามี spot light ไฟเหลือง
    ไฟหน้าแบบหลอดเหลือง
    กระจังหน้า ตาข่าย
    ฝากระโปรง Turbo มี scoop
    Skirt ข้าง ทรงสามเหลี่ยม ( 4 ประตูไม่มี Skirt ข้างนะครับ )
    แก้มหน้าไฟเลี้ยวอยู่ด้านหน้า ( จิงๆ ผิดรุ่น ครับ รุ่นแรก ไฟเลี้ยวต้องอยู่ด้านหลังเหมือนตัวบ้านเรา )
    เครื่อง 2E-T
    ค้ำโช๊คหน้า Turbo แบบมีที่ยึด Intercooler

ด้านหลังก็ มีกันชน
    ฝาท้ายมีปัดหลัง มือจับยาว ( ตัวนี้ รุ่น 1 จะสั้นครับ ของผมใส่รุ่น 2 จะยาวกว่า )
    Spoiler หลังมี LED
    Spolier กลาง ( ตัวนี้ มีเฉพาะรุ่น 2 ครับ รุ่น 1 ไม่มี )
    ไฟท้าย โคมดำ

ด้านหน้า รุ่น 2 ครับ
    กันชน ตาข่าย
    กระจัง Spot light
    Skirt ข้างทรงสี่เหลี่ยม
    Sun Roof เหล็กทั้งบาน

ภายในผมมีรูป นิดหน่อย
    ต่างกันที่ ไมล์ กับ ช่องใส่วิทยุ ครับ
    รุ่นแรก ไมล์ สูง มีวัด Boost
    รุ่นสอง ไมล์ เตี้ย วัด Boost Digital มีช่องใส่วิทยุต่อจากเกียร์
    มีช่องลำโพงข้างคนขับ
    มีที่วางแก้วน้ำหน้า console
    ช่องปรับแอร์ไฟส้ม ปุ่มปรับ Hi-Lo Turbo
    กระจกข้างไฟฟ้า กระจกไฟฟ้า 4 บาน
    เบาหน้าหลัง ลาย turbo รวมแผงข้าง

น่าจะตามนี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2009
  7. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    คุณเข้าไปวันไหนแล้วเข้าไปคุยกับ รถคันไหนผมก็อยากรู้ว่าใครเพราะผมจะเข้าไปมิทติ้งตลอดอยู่แล้ว
    หรือไม่ก็โทรมาคุยกับผมก็ได้ครับ
    089-129-3558 , 0859445571 อ๊อดครับ
    ถ้าเป็นคนในกล่มก็ขอโทษด้วยครับ ถ้าเป็นผมก็เสียความรู้สึกเหมือนกันครับ

8. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

คือ ผมก็เป็นหนึ่งในกลุ่มที่เข้าไปมีทติ้งที่ปั้ม ปตท. นะครับ ผมอ่านแล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ เลยขอแสดงความคิดเห็นบ้าง เช่น การที่คุณพูดว่า

เพราะผมไปถามพวกที่ไป มีทติ้งตรงปั๊ม ปตท.รามอินทรา กม.3 ว่ารถทำอะไรได้บ้าง กลับได้คำตอบน่าผิดหวังที่สุด ว่าไปเปิดเว็บขายของดูเอาเองแล้วเดินไปไม่คุยกับผมด้วย ผมเดินเข้าไปถามดีๆไม่ได้ไปกวนบาทาใครด้วย ทำไมครับการที่คนเราคนนึงต้องการทำอะไรสังอย่างนึงแต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังไง เดินเข้าไปถามเพื่อเป็นความรู้ทำไมต้องหวงวิชากันด้วย ผมไม่เข้าใจ อะไหล่ผมหาที่ไหนก็ได้ไม่ต้องกลัวผมมาแย่งออกแต่งพวกคุณหรอก เพื่อนผมพ่อมันทำอะไหล่เก่าญี่ปุ่นอยู่ผมไม่รบกวนเรื่องอะไหล่พวกคุณหรอก แค่อยากจะได้ข้อมูลของรถรุ่นนี้เท่านั้นเอง หรือว่าผมไม่ใช่พวกของพวกคุณเลยไม่คุยกับผม กับเพื่อนพวกคุณคุยกันอย่างดีผมยืนอยู่ตั้งนานแต่กับผมไม่มีความอัธยาศัยดีด้วยเลย ผมเล่นรถมาก็หลายรุ่นหลายยี่ห้อไปถามคลับไหนเค้าใช้รถรุ่นนั่นก็ให้ความรู้อย่างระเอียด ต่างกับครั้งนี้ผมไม่ได้อะไรเลย ผมขอความกรุณาผู้มีความรู้เรื่องนี้ช่วยแนะนำทีครับ หรือต้องให้ผมขายรถไปเล่นรุ่นอื่น

คืออันดับแรก ผมก็เข้าใจนะว่าคุณรู้สึกยังไงครับ แต่ถ้าใช้คำว่า "พวกที่ไปมีตติ้ง" มันฟังดูไม่ค่อยถูกเท่าไหร่ มันรู้สึกเหมือนโดยรวมนะครับ ปกติเนี่ยเวลาที่มีคนอื่นๆ หรือใหม่ๆเข้ามาเนี่ยก็ก็จะพูดด้วย คุยด้วยอยู่แล้ว หรืออาจจะมีบางทีที่คนใหม่เข้ามาแล้วไม่กล้าเข้ามาคุย ไปจอดรถไว้ไกลๆหน่อย แล้วเดินเข้ามาคุยเราก็ยินดีคุยด้วยนะครับ ไม่ได้หวงความรู้อะไรเลย บางทีแท๊กซี่แถวปั้ม หรือคนที่ผ่านไปผ่านมายังเดินเข้ามาคุยด้วยเลย

ซึ่งผมเองนะก็อยากรู้เหมือนกันนะครับว่าคนที่คุณเข้าไปคุยด้วยนะใคร และทำไมต้องพูดอย่างนั้น ซึ่งผมมองว่าถ้าคนๆนั้นพูดแบบนั้นและแสดงอาการกับคนที่เพิ่งรู้จักและคุยด้วยเป็นครั้งแรกจริง ก็ถือว่าไม่ค่อยมีมนุษยสัมพันธ์ เท่าไหร่ครับ ถ้ากลุ่มที่เราเข้าไปมีตติ้งนะเป็นคนแบบนี้กันหมด เราคงไม่ได้อยู่มาจนถึงวันนี้นะครับ

ซึ่งก่อนหน้าที่จะมาอยู่ปั้มนี้ได้ เราไปมีตติ้งกันที่ปั้มเจ็ท ตรงวัชรพล ซึ่งตอนนี้เปลี่ยนเป็นปั้ม ปตท. แล้ว ซึ่งก็แสดงว่าเรารวมตัวกันมานานแล้วก่อนที่ปั้ม ปตท.นี่จะเปิดเสียอีก ผมยังไม่เคยเจอใครพูดแบบนี้เลย แม้กระทั่งผมเข้าไปร่วมด้วยตอนครั้งแรก

ส่วนเรื่องอะไหล่นะ ไม่ได้คิดหรอกนะครับว่าจะเข้ามาแย่งเลย เพราะคนที่ เขาขายของ เขาก็ต้องการขายไม่สนใจหรอกว่าคนเก่าหรือคนใหม่ เพราะอยากให้รถของแต่ละคนหล่อๆทั้งนั้น และพวกที่อยู่กันมานานแล้ว ทุกคันก็ทำเต็มหมดแล้ว ไม่ต้องคอยหาอะไหล่แย่งใครครับ

หากมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการแต่งรถตัว EP-71 นะครับก็เข้ามาคุยด้วยได้นะครับซึ่งเราจะมีมีตติ้งอีกทีวัน ศุกร์ที่ 2 ตุลาคม 2552 เวลาเดิม ประมาณ 5 ทุ่มครับ

เห้อ........คุยแล้วเครียด สงสัยต้องติดเบียร์ไปสักลังวันศุกร์หน้า ปรับความเข้าใจกัน ใครจะเอาน้ำแข็ง และกับแกล้มมาก็บอกด้วยเด้ออ..... ทีนี้ละคุยกันลื่นคอ สบายใจ..... :)

9. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ใจเย็นๆครับ...ที่ผมโทรไปคุยบ่อยๆก้อ...พี่อ๊อด....ครับ....จากไม่รู้อะไรเลย
    ....จนรู้เรื่องขึ้นมาบ้างครับ....ใจเย็นๆครับ...แต่ก้อเป็นอีกเสียงสะท้อนหนึ่งที่ไม่ควรมองข้ามนะครับ...
    ....ขอบคุณครับ....

10. slimant

1,271
    4
    0
    รัก Starlet ด้วยกันทั้งนั้น
    ใจเย็นๆ กันนะครับ

คุณเจ้าของกระทู้ อาจจะเข้าไปคุย ไม่ถูกคนนะครับ
    อาจเข้าไปถาม คนที่ไม่รู้เลย ไม่รู้จะตอบยังไง
    อย่างคุณ อ๊อด ผมยืนยันได้เลย ว่า ไม่ได้เป็นอย่างที่เจ้าของกระทู้บอกแน่ๆ
    เคยเจอตัวเป็นๆ แล้ว

เจ้าของกระทู้ สมัครสมาชิก Web มาคุยกันดีกว่า
    ปรับความเข้าใจ กัน

Happy Ending ครับ

11. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ผมเองก็เป็น 1 ในกลุ่มที่เข้าป้ำทุกศุกร์
    เพื่อนๆทุกคนนิสัยดีนะครับซึ่งทุกคนก็เล่นรถรุ่นเดียวกัน
    คงไม่กั๊กความรู้กันหลอกอยากให้แต่รถกันสวยๆหล่อๆ
    เอามาชื่นชมกัน ผมว่าคุณคงไปถามคนไม่รู้จึงตอบแบบตัดบดไป
    หรือเค้าอาจจะขับรถรุ่นอื่น ก็เป็นไปใด้ครับแล้วเข้าใจผิด
    ผมเองก็อยากรู้ว่าคุณเข้าไปศุกร์ไหนและบุคลที่คุณเข้าไปคุยด้วย
    ลักณะเป็นอย่างไร หน้าตายั่งไง ขับรถสีอะไร
    ผมเองก็เข้าป้ำทุกศุกร์ไม่เคยพลาด น่าจะจำใด้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  12. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    อ้าวววววว........ไม่มีไรมั๊งคับ อาจจะตอบเพราะเค้าก็ไม่ค่อยรู้ก็ได้เนอะ คนคอเดียวกันทั้งนั้นอ่ะคับ เกาะกลุ่มกันไว้ดีก่าเนอะ หรือไงน้องเกตุ พี่ว่าซักสองลังจะดีกว่านะ เดี๋ยวกินด้วยช่วยสี่สิบ โอเคป่ะ55555+

13. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...จัดไปพี่เก่ง...อิอิ:D

ว่าแต่เจ้าของกระทู้ครับ ถ้าเป็นเรื่อง ep71 ละก็โทคุยกับผมหรือตามพี่ๆ ข้างบนก็ได้นะครับ
    รับรองจะเล่าตั้งแต่ได้รถมาวันแรกเลยเชียว 0897777831

ไงก็ต้องขอโทษแทนเพื่อนสมาชิกท่านนั้นด้วยนะครับ แต่ก็เข้าใจครับเป็นใครก็เซ็งครับ

และอีกอย่าง "ยินดีต้อนรับสู่ STARLET CLUB" ครับผม....:D

14. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    เป็นผมหรือเปล่าครับพี่ขับ71สีขาวหรือเปล่าถ้าผมจำไม่ผิดเคยมีคนมาถามเรื่องแนวแต่งและอะไหล่71ผมก็ตอบไปว่า71ผมไม่รู้เลยผมขับ82อยู่ตอ้งถามผู้รู้ถ้า71ก็พี่อ๊อดเกตพี่โอ๋ปุ้ยถ้า82ก็คุณต่อครับและถ้าอะไหล่71ในกลุ่มก็พี่อ๊อดหาได้ทุกชิ้น82ต้องคุณต่อมีหมดทั้งคันครับและถ้าให้ดีลองเข้าไปดูในเน็ตจะมีบล๊อคซื้อขายอยู่ข้างบนกระดานข้างซ้ายมีคนลงขายของเยอะทั้ง71และ82จะได้เห็นของและเทียบราคาด้วยและถ้าเรื่องเครื่องในกลุ่มก็พี่อุ๋ยเขาถนัด 4E ปรึกษาได้ครับ ปล.ถ้าเป็นผมหรือใครก็ไปว่าคนนั้นคุณมาขึ้นว่าพวกที่ไปมิทติ้งผมว่ามันแรงไปครับถ้าเป็นผมๆพูดไห้คุณฟังแบบนี้ถ้าคนอื่นผมไม่ทราบเหมือนกันทางที่ดีคุณบอกมาเลยว่าคนใหนอย่าขึ้นพวกครับผมก็ไม่สบายใจที่มีเหตุการแบบนี้ในกลุ่มและผมก็เคยตอบคำถามแบบนี้ด้วยในกลุ่มคนดีๆเยอะครับตอนผมเข้ามาไหม่ๆในกลุ่มให้คำแนะนำดีมากผมไช้82ผมไปถามคนไช้71เขาก็แนะนำไห้ไปถามคนไช้82และไห้เข้าไปดูในเน็ตเหมือนกัน (พี่เก่งโทรหาผมหน่อยครับมีของจะแลก) 0894445475

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  15. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    ว่าแต่เจ้าของกระทู้เข้ามาอ่านมั้งไหม จะได้รู้ว่าพวกเราก็จิงใจจะได้เข้าใจกันนะครับ

16. Nana7171

Nana7171 New Member Member

62
    0
    0
    จัยเย็นคาบ พี่น้อง

17. StarGatE

175
    0
    0
    ผมต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ ถ้าเขียนไปแล้วใช้คำที่ไม่ค่อยสุภาพ หรือแสดงความคิดเห็นเยอะไปหน่อย หากอ่านแล้วทำให้ไม่สบายใจ แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรครับ....

ว่าแต่ว่าพี่เก่งจะช่วย 20 ขวดใช่ปะคับ งั้นสบายมากได้เลยครับ เด่วผมแถมน้ำแข็ง กะกับแกล้มใน 7-11 ให้ละกันนะ 555+

18. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ใจร่มๆนะคร้าบ

19. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    โหกระทู้นี้เด็กปั๊มมากันตรึม

20. Fishink

203
    6
    0
    "โหกระทู้นี้เด็กปั๊มมากันตรึม "
    แล้วต่อเป็นเด็กป้ำด้วยป่าวมาทุกศุกร์แลยนะ อิ_อิ

21. tota ep71

tota ep71 Guest

0
    0
    0
    มาแล้วครับ ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่ค่อยเล่นเว็บ
    ผมต้องขอโทษด้วยครับที่คำบางคำอาจทำให้หลายคนในที่นี้ไม่พอใจแต่ผมก็ได้ระบุไปแล้วตอนท้ายว่าแค่บางคน
    วันนั้นที่ผมเข้าไปผมเข้าไปถามกับคนที่ขับรถสีดำ (จำทะเบียนไม่ได้) ที่จอดข้างๆกับคันสีดำฝากระโปรงหน้ากับกันชนสีขาว
    ผมต้องขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้คำแนะนำให้ความรู้เกี่ยวกับรถรุ่นนี้ ข้อมูลที่ได้มีประโยชน์กับผมมาก ถ้ามีโอกาศ ผมจะเข้าไปมีทติ้งด้วย
    แล้วช่วย 3 ลัง ขอบคุณทุกท่านครับ

22. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0

สวัดดีครับ ผมอ๊อดครับ ถ้าวันศุกร์นี้ว้างก็เข้ามามีทติ้งกันนะครับ หรือโทรมาคุยกันก็ได้ครับ...พวกผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรครับ...เขามาอย่าลืม 3 ลังนะครับ :D

23. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18
    ...ยินดีครับ....ว่าแต่ 3 ลังนี่ออกจากปั้มมา...คงเสร็จ จ่า แถวๆ นั้นแหงม....:D

24. Fishink

203
    6
    0
    คงจะรอดมั่งหนุ่มน้องเค้าให้3ลัง
    เกตุอีก1ลัง เก่ง82อีก2ลังเดียวผมช่วยอีกลัง
    งานนี้มีเละ:D:D:D
    ยังไงแล้วเราก็พี่น้องกันศุกร์นี้มามิติ้งกันนะครับ;););)

25. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18
    ...เอาเปนว่านอนมันที่ปั๊ม นั่นละกันนะพี่...รอดชัวร์....:D

26. StarGatE

175
    0
    0
    เอ... ว่าแต่ว่าเอากันจิงป่าวเนี่ย จะได้เตรียมตัวถูก 555+

แค่แซวๆ ตอนนี้เหมือนจะจิงแฮะ .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้