ปรึษาหน่อยครับ เรื่องชุดแต่งตัว GT ของ 82

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย DenKi, 26 กันยายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. DenKi

DenKi New Member Member

321
    14
    0
    ใส่แล้วมันไม่สนิทแบบในรูป ไม่ทราบว่าต้องทำยังไง แนะนำด้วย ต้องแก้ไขหรือเพิ่มเติม

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    แรกๆผมก็คิดแบบนี้ครับแต่มาถึงบางอ้อตอนที่เห็นแก้มGTนั่นแหละครับห่างเหมือนกันครับแบบเดียวกันเลย

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    เดี๋ยวเอารถไปให้เทียบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้