ยางขอบประตู

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Singha.com, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    หวัดดครับ ป๋าอ็อด และเพื่อนสมาชิกคลับ NX
    ผมมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ
    ยางขอบประตูทั้ง2ข้างหาซื้อได้ที่ไหนครับ พอมีเบอร์ร้านบ้างไหมครับ
    ขอบคุณครับ

สุขภาพแข็งแรง เงินทองมากมาย หญิงข้างกายเยอะๆ......:)

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    โอว์ชอบจังครับที่บอกว่าผู้หญิงเยอะๆเนี่ย

แหม..ตอนผมมีก็ไม่อยากได้นะเบิกมาจากญี่ปุ่นเลยนะครับ
    ลองถามร้านวรจักรอะไหล่ดูนะครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ร้านอยู่แถวไหนครับพี่อ็อด มีเบอร์ไหมครับ

4. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    ขอบคุณครับป๋าอ็อด เดี๋ยวว่างต้องเข้าไปหาหน่อยซะแว้ว......

5. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    พี่อ๊อด เบิกมาจากญี่ปุ่น หมดตังไปเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้