Check สมาชิกใหม่ครับ ใน SI มีใครเล่น Golf

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Beehotel, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    ช่วยขานออกมาดัง ๆ เผื่อได้ meeting รูปแบบใหม่ ๆ ผมคนที่ 1 Bee Handicap 15 คุยได้ครับ 0814990053

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผมก้เล่นครับ แต่นานๆๆจาเล่นที มะค่อยมีเวลาเลยงับๆๆ เล่นกับพ่อ กับเพื่อนพ่อ อิอิ

นานๆจาออกรอบซักที นานๆๆจา ไดรฟ์ซักที มะเก่งงับๆ แต่ก้พอโอเชอยุ่งับ อิอิ

3. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    น้านน้องเราเมื่อวานนั่งเล่นหมากเก็บ....วันนี้บอกแล่นก๊อปซะแว้ววว ไฮโซ ซ่ะ :D

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    แทงแต่สนุ๊คอ่าาาา

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ไฮโซกันจังคลับเรานี่ - -*

6. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ปังย่า พอไหวไหมคับ อิอิ

7. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    ผมก็เล่น Golf ครับ
    ไม่ค่อยได้ซ้อมเหมือนกันครับ

8. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    แต่ก่อนผมเล่นทุกวัน
    ตอนนี้ถึงแค่ ซีเนี่ย A
    ปังย่า ครับ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ชื่อ Golf ครับ เลยไม่ชอบเล่น เพราะไปทีไรโดนตีทุกที :D:D

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เล่นกอล์ฟ นี่หมายถึงเอาไม้คมแฝกรุมตีพี่กอล์ฟป่าวคับ ^^

Joice++Jum

11. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    โหท่าน คิดได้ไงเนี่ย 555

ผมเคยเล่นครับ ตอนอยู่ม.4 เป็นไดร์30นาที จีบสาว 2ชม. 555

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนุ๊กกานมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ หุหุหุ มะเก่ง แต่ใจรักๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้