หาอู่แถวบริเวณแยกประเวศหรืออุดมสุข

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย minky, 9 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minky

minky New Member Member

44
    3
    0
    อยากจะวางเครื่องใหม่ครับ บี 14 ท้ายยาว (เครื่องเดิม 1600 cc) ช่วยแนะนำด้วยครับจะลงเครื่องรุ่นเดิม หรือ รุ่นอื่นดีครับ เอาแบบติดตั้งครั้งเดียวจบครับ อยากหาอู่ดีๆ แถวอ่อนนุชหรืออุดมสุขก็ได้ครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าจะลงเครื่องเดิม มีอู่แนะนำ อยู่แถว วัดลาดบุญ

3. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

เคยได้ยินมาว่ามีอู่แถว โลตัสศรีนครินทร์ ในร้านอาหารปราการซีฟู๊ด ลองดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้