รับสอน และเป็นโค๊ชให้กับ นักแข่งโกคาร์ท ตั้งแต่ เยาวชน-รุ่นใหญ่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย speedexteme, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    เปิดสอนโกคาร์ทขันพื้นฐาน-จนถึง โค๊ช ระดับการแข่งขันระดับประเทศ โดย art _dangsticker
    ประสบการโกคาร์ทระดับประเทศ กว่า15 ปี
    รองแชมป์ประเทศไทย รุ่น yamaha 130 kg เป็นตัวแนประเทศไทยไปแข่ง ประเทศ japan ทีม prolong
    แชมป์ intercon b ขับให้สังกัตทีม kc volvo tony-kart
    แชมป์ intercon a พีระเซซอร์กิจ penzoil team
    แชมป์ rotaxmax รุ่น อายุไม่เกิน 35 ปี
    ตัวแทนประเทศไทย ไปแข่งในประเทศอินเดีย รุ่น asia all star 2 ปีซ้อน
    ตัวอย่างนักเรียน
    ปัจจุบันที่แข่งอยู่
    1. น้อง มินต์ อติรัตน์ โรจนเสถียร
    2. น้อง พลอย ธัชพรรณ วิจิตรานนท์ รองแชมป์ ubc ควอลิฟายที่ 1 ทุกสนาม
    3.น้อง แหวน (ลูกสาว คุณ poonpun ประธานชมรมโกคาร์ท ปัจจุบัน ครับ)
    นี่เป็นกิจกรรมการสอนยามว่างนะครับ เนื่องจากผมมีธุระกิจส่วนตัวอยู่ ดังนั้น ต้องมีการนัดหมายหรือจองล่วงหน้าครับ โค๊ช ศุกร์- อาทิต 10000 บาทครับ ผู้เรียนต้องมีรถโกคาร์ทส่วนตัว สอน สนามพีระเซอร์กิจ ครับ
    สนใจโทร 087-087-1717

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2009
  2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อาร์ตมาเองเลยโว้ยงานนี้ รับประกันความเนียน 555

3. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

ขอบคุณครับ พอดีช่วงนี้ เริ่มเครียงานจนว่าง เลยมาสอนหน่อย กลัวลืมวิชา อิอิ .............

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ ยังไม่ได้เข้าไปเล่นสติกเกอร์คาร์บอนซะทีเลย.....

5. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไปมะไหร่ชวนด้วนะจารย์นัท

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เอาแล้ว ยังรวยไม่พอใช่มั้ยเนี่ย เปิดจ๊อบใหม่อีกแล้วอาร์ท (แซวเล่นนา)

เอ้า ใครอยากเก่งเหมือนอาจารย์อาร์ท ติดต่อได้เลย

7. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาครับ อิอิ ยังไม่รวยหรอกครับพีพอดีสอนเด็กๆ แล้วรู้สึกว่าสนุกอ่ะครับ (จิงๆสอนมานานแล้วนะ น้องเพชร ลูกชาย ร้าน จิตรโภชนา ก็ 1 ในลูกศิษย์ เหมือนกานแต่สมัยก่อน จะรับสอนแต่เด็กๆ แต่ตอนนี้ รับผู้ใหญ่ด้วยเลย 5555+:D:D:D:D:D

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แจ่มเลยอาร์ท

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อารท์สอนเด็กๆ ส่วนสาวๆ รบกวนส่งให้พี่ช่วยสอนแทนก็แล้วนะ
    รับรองทั้งเนียน ทั้งดุดัน

10. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

เด็กๆ ทีสอน ยังไงก็ขอเกิน 18 นะ ...................ไม่อยากไอคุกๆ อิอิ..... ล้อเล่นคราบ

11. titivat59

titivat59 New Member Member

25
    1
    0
    ขอรายละเอียดเกี่ยวกับการสอน-ระยะเวลาการสอนด้วยครับ สอบถามให้ลูกชายครับ

12. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

ครับ สอน ครั้งล่ะ 3 วันครับ สามารถถนัดหมายได้ครับ ทุกวันที่สะดวก จะติดต่อกัน 3 วันก็ได้ หรือ อาทิตย์ ล่ะวันก็ได้แล้วแต่สะดวก ราคา 10000 บาทครับ แต่ผมแนะนำว่าเด็กที่เรียน ควรอายุเกิน 8-9 ขวบขึ้นไป
    จะดีกว่า เพราะเป็นการสอนรถดับแข่งขัน ถ้าเด็กกว่านั้นกลัวจะยากเกินไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้