สงสัยเรื่องคลัชต์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TTL, 18 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    มีพี่ๆเขาบอกว่าคลัชต์ OSเวลาเหยียบคัชต์แล้วมันจะมีเสียง...ทำไมมันมีเสียง แล้วคลัชต์ของตัวอื่นมีเสียงป่าวครับ

ผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจทีครับ....

2. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ครัช ทองแดงมันก็ดังอย่างเนื่ยแหละคับ

3. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  4. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    เสียงนีมีเเล้วเท่นะครับ

5. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ส่งถ่ายดีก็แบบนี้แหละครับ กรุ้งกริ้งๆๆ

6. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เสียงแผ่นคลัชกระทบกันครับ

7. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    เสียงบ่งบอกถึงความเป็น OS อิ อิ

8. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    และเสียงที่ได้ยินเป็นเสียงแผ่นครัชกระทบกับแผ่นขั้น รึป่าวครับ

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    OS ต้อง กรุ้งกริ้ง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้