HONDA กำลังจะส่งตัวแรงออกมาครับ CPX 125

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอามาให้ ชม เห็นแล้วเป็นไงบ้างครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีอีกครับ อัฟ อัฟ

3. GAUSS

4,354
    50
    48
    สุดท้ายแล้วครับ

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    THANK ครับ

5. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    ขอบคุณครับ สวยจัง แต่ตัวนี้รู้สึกชื่อ PCX เครื่อง 125 cc ใส่หัวฉีด PGM-FI ครับ
    ชื่อเต็มน่าจะเป้น PCX 125 i มั้งครับ ..... ตัวใหญ่ น่าขี่ดูเหลือเกิน :cool:

6. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    PCX 125 i ครับ สาวกแอร์เบรดคงชอบน่าดู

ส่วนตัวผมติดใจตรงไม่ชอบโช๊คหลังแบบคู่อ่ะครับ เหมือนบิ๊กสกูตเตอร์ไปหน่อย มันจะไม่ใช่รถขี่เล่นอ่ะ และชอบโช๊คเดี่ยวๆมากกว่า แต่สวยครับ ใครชอบซื้อเลย เชียร์

อธิฐานให้ฮอนด้าเอาเครื่องตัวนี้มาลงเจ้า *Click* ซักที ผมจะได้มีรถขี่ที่สมถนะเร้าใจขึ้นอีกหน่อย

อิอิ Click 125 i Step II เพี้ยง สาธุ

7. GAUSS

4,354
    50
    48
    มา UP ให้อีก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้