เรื่องประตูครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pickky, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickky

pickky New Member Member

72
    0
    0
    ประตูรถผมมันปิดได้ปกติครับ แต่มันไม่สนิทครับ ต้องทำยังไงครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คันไม้คันมือจังเลยครับ ประเด็นนี้ ถ้าอยู่ไกล้ๆบ้านผม เดี๋ยววิ่งไปทำให้เดี๋ยวนี้เลยครับ
    แหม่............. เสียดายอยู่ไกลจัง
    บางปะกง-นนทบุรี เฮ้ออออออออออ

---------- Post added at 21:53:58 ---------- Previous post was at 21:53:42 ----------

คันไม้คันมือจังเลยครับ ประเด็นนี้ ถ้าอยู่ไกล้ๆบ้านผม เดี๋ยววิ่งไปทำให้เดี๋ยวนี้เลยครับ
    แหม่............. เสียดายอยู่ไกลจัง
    บางปะกง-นนทบุรี เฮ้ออออออออออ

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ประตูปิดไม่สนิท...สามารถตั้งที่ตัวรับกลอนประตูได้ครับ..:)

4. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    หรืออีกกรณี คือ บูชประตูหลวม ประตูจะตก ก็จะปิดไม่สนิทเหมือนกัน (อันนี้เป็นอยู่) ก็แก้ที่การเปลี่ยน บูชครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เปลี่ยนบูชด้วยแล้วต้องตั้ง ตัวล๊อคกลอนให้มันเข้าไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้