วันอาทิตย์ที่ 20 กันยา นี้ ผมมีนัดกับชาว MRS ไปมิตติ้งที่แดนเนรมิต

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เพื่อนๆคนไหนสนใจ ไปร่วมแจมกันได้นะครับ ไปถ่ายรูป กินข้าว ขับรถโกคาร์ทกัน ใครจะไปโพสบอกได้เลยครับ หรือว่าจะโทรหาผมก็ได้นะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆนะครับ สนุกสนาน มันส์ๆ อิอิอิ:D:D

แก้ไขล่าสุด: 21 กันยายน 2009
  2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    น่าสนครับ.........

3. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
  4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไปมั้ยครับ พี่น๊อต พี่แอม อิอิอิ

5. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไปกี่โมงอ่ะ เดียวโทรไปหาแล้วกัน ถ้าช่วงเย็มหรือค่ำคงไม่มีปัญหา

6. pookpui

1,304
    6
    38
    น่าจะตังแต่ช่วงบ่ายแก่ หรือเย็นอะครับ แล้วคงอยู่ยาวถึงค่ำอะครับจิ๊บ เด๊ยววันนี้ถ้าได้เวลาแน่นอน ผมจะโพสบอกอีกที แล้วโทรบอกจิ๊บอีกรอบครับ อิอิอิ

7. pookpui

1,304
    6
    38
    ใครจะไป เจอกันที่แดนเนรมิตตั้งแต่สี่โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับ มีการถ่ายรูป เล่นโกคาร์ท กินข้าวเย็นกัน ตอนนี้มี 15 คันแระที่ไป ใครจะไป ไปเล่นโกคาร์ทกันมันส์ๆดีกว่าเพื่อนๆ อิอิอิ

8. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ว้าว ๆๆๆ

^^

9. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    น่าสนๆๆๆ

10. pookpui

1,304
    6
    38
    ไปมะครับคุณทัด บิว สนุกแน่ๆ ขอบอก อิอิอิ

11. pookpui

1,304
    6
    38
    บรรยากาศครั้งที่แล้ว เอามาให้ดูครับ อยากชวนเพื่อนๆ ไปกันเยอะๆนะครับ:D:D

ปล. ที่มาของรูป จากเว็บสยามสปีดนะครับ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ถึงชิ้วนะครับ เด๊ยววันอาทิตย์ ถ้าชิ้วจะไปด้วยจริงๆ ผมจะไปรอที่ปั้ม ปตท ตรงดินแดงก็ได้นะครับ ชิ้วขึ้นทางด่วนมาลงตรงดินแดงที่ออกมาถนนวิภาวดีรังสิต แล้วก็ออกทางขนาน ตรงมาเรื่อยๆ ชิ้วจะเจอปั้มปตทใหญ่ๆ อยู่ด้านซ้าย ติดกับค่ายทหารเลย เจอกันประมาณบ่ายสามโมงครึ่งนะครับ ที่นั่น แล้วหลังจากนั้น ผมจะขับนำพาไปแดนเนรมิตต่อเอง

ถึงบิวและน๊อตMR2 สีขาว อยากให้มาให้ได้นะครับ มาเล่นโกคาร์ท ถ่ายรูปสวยๆกัน

ถึงพี่น๊อตแจมบาร์ อยากให้มาสนุกกันนะครับ แต่ถ้าพี่เหนื่อยล้าจากการเดินทางกลับมาจากหัวหิน ก็ไม่เป็นไรนะครับ

ที่แน่ๆ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง มีผมกับจิ๊บแล้วสองคน ที่จะไปขับโกคาร์ทกันนะครับ ยังไงอยากให้เพื่อนๆชาว MR2 มากันเยอะๆนะครับ มาสนุกสนาน ขับรถโกคาร์ทเล่นกัน ค่าเล่นครั้งละ 350 บาท ส่วนรับประทานอาหารตอนค่ำ ก็ค่อยมาเฉลี่ยหารกันอีกทีนะครับ อยากให้ทุกคนมาร่วมสนุกกันนะครับ

13. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงน่าจะไปได้ครับ

ปล.เมื่อวานไปเล่นบอลมาโดนเค้าเตะขาไม่รู่จะหายบวมทันรึป่าว แต่อยากไปอ่ะ T T

14. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ขอโทดนะคับที่ไม่ได้ไป เสียดายจัง.............

15. โจโจ้ ไม่เห็นเอารูปมาลงให้ชมกันเลยคราบบบ..........

16. Chew_Chew

471
    1
    0
    ลงรูปให้แล้วครับ

17. Chew_Chew

471
    1
    0
    ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Chew_Chew

471
    1
    0
    ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. Chew_Chew

471
    1
    0
    ต่อๆๆๆๆๆๆๆ

20. Chew_Chew

471
    1
    0
    สุดท้ายแล้วครับ

21. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอบคุณครับชิ้ว ช่วยชีวิตผมไว้แท้ๆ 555555(ไปไหนไม่ค่อยพกกล้องถ่ายรูปติดตัวเลยผม) ว่าแต่ตื่นมาวันรุ่งขึ้น เมื่อยแขนมั้ยครับชิ้ว ผมเมื่อยสุดๆ แทบยกอาไรไม่ได้เลยอ่า เพิ่งหายเมื่อยวันนี้เอง สงสัยหมุนมากไป 55555
    งานที่ผ่านมา ถ้าผมประสานงานไม่ดียังไง ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

งานหน้าถ้ามี จะชวนอีกนะครับ สนุกๆ เฮฮา อยากให้พวกเราเจอกันบ่อยๆ จะได้เก็บ MR2 เอาไว้ใช้กันไว้นานๆ อิอิอิอิ

22. pookpui

1,304
    6
    38
    หรือเพื่อนๆ จะมาพูดคุยกันที่บอร์ด Midship ของ www.siamspeed.com ก็ได้นะครับ เฮฮา ยิ่งคอเหล้านะ ต้องยิ่งไป อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้