ไฮลัก ม้ากระโดด เครื่อง2200อยากใส่เพาเวอร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ICU, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICU

ICU New Member Member

9
    0
    0
    อยากรุ้ว่ามันสามารถใส่เพาเวอร์ของรุ่นไหนได้บ้างครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ รวมทั้งราคาคร่าวๆ

ขอบคุณครับ

2. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    UPP ครับรอผู้เชี่ยวชาญครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ช่างไทยงานแปลง ยังไงก็ใส่ได้ว่าแต่ ไม่รู้ต้องใส่แบบไหน

อย่างไงก็ใส่ได้ครับ

เครื่องยังเป็น 2200 อยู่ด้วยหรือ ถ้าเป็นก็ต้องหาจุดยืด ปั้มเพาเวอร์ด้วย

4. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ใส่แร็คเลยครับ อู่ที่ผมทำรถมาเค้าแปลงใส่ม้ากระโดดอะครับ เป็นรถโชว์เครื่องเสียงเค้ามาทำเครื่องทำสีแล้วก็เลยใส่แร็คด้วยแจ่มมากๆ แล้วที่อู่ยังเคยแปลงใส่รถตู้ด้วย เห็นเค้าว่ากันว่าขับคนละเรื่องกับกระปุกพาวเวอร์ ไม่รู้จิงป่าว

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ทำได้ครับ ช่างไทยเก่งอยู่แล้ว

6. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ช่ายครับช่างไทยเก่งอยู่แล้วครับ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สนับ สนุน

8. ICU

ICU New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

ไม่ทราบว่าใส่หรือยังครับ ถ้ายัง ลองของไมตี้Xก็ได้ครับ ถ้าใส่เองงบก็ประหยัดหน่อย เเต่ถ้า ซื้อเเล้วให้ช่างใส่ให้ด้วย ก็ประมาณ8000 - UP ครับ....เเล้วเเต่สภาพของ เเละร้านที่ไปทามครับ..........................ผมก็ใช้ม้ากระโดดเหมือนกันครับ(ตามรูป) เเต่ใจยังรักการโหนอยู่ครับ...พูดง่ายๆ* จน * ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้