Si มีใครสนใจเล่น บาสมั่งคับ ถ้าสนใจไงลอง เข้าไปดูคับ เฉพาะชมรม Car Club จร้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 21 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Si มีใครสนใจเล่น บาสมั่งคับ ถ้าสนใจไงลอง เข้าไปดูคับ เฉพาะชมรม Car Club จร้า ตามเวปนี้เลย (http://carclubbasketball.co.cc/) น่ามันมาก จัดกันเลยดีไหมพี่น้อง Club Si เรามีแต่ตัวสูงๆด้วย (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ) :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2009
  2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เล่นเกือบทุกวันเลย แต่เป็นทีมปลวกแดง อิอิ :D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วิ่งไม่ไหว แต่ ทักษะดี อิอิ

4. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    พอเล่นได้ แต่ไม่ได้เล่นนานแย้ว

5. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    กระโดดแย่งลูกเค้าไม่ถึงอ่ะดิ ทำไงดี

6. Milchan11

799
    6
    0
    Up UP

7. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    พอเล่นเป็นครับ ถ้าไกล้ๆ ไปด้วยครับ

8. jojo_osk

jojo_osk New Member Member

10
    0
    0
    อยากเล่นด้วยจังต่ตอนนี้ไม่ได้ขับน้องเป้แล้วอะครับ...เศร้าจัง

9. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    แต่ก่อนอยู่ทีมชาติมาหลายปี.....น่าสนใจไปเล่นไงอ่ะคร้าบบบบบ

ลืมบอกคับ ทีมยิมนาสติกลีลา....T_T

10. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เอานะ อยากแข่ง แต่หาที่ซ้อมให้ด้วยน้า ไมได้วิ่งมานานนนนนนนนนนนนนนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    พอเล่นได้งับ อิอิอิอิ

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มาเรยดีกว่า อิอิ

13. Milchan11

799
    6
    0
    งั้นเดียวจัดไปเลย คับ เดียวไงจะเป็นคนดูสถานการณ์ และสนามฝให้เองคับ เจอกันทุกท่าน Si ชมรมบาส ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ)

14. EXCEED_NOTE

86
    1
    0
    ครบ 10 คน แล้วหรอ

15. Milchan11

799
    6
    0
    จัดกันเลยไหม พี่น้อง Si เดียวไป Meeting แล้วจะคุยกันอีกทีคร้าบบ (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ)

16. Milchan11

799
    6
    0
    สะดวกแถวๆไหนกันบ้างคับ ผมมีหลายที ลองเกิ๋นๆกันดูก่อน เลยย

17. Milchan11

799
    6
    0
    UPdate สถานที่อยากเล่นกันหน่อยคับ เดียวลองดู สนามให้ ฮิ้ว ฮิ้ว

18. Milchan11

799
    6
    0
    -
    อยู่ ช่วงไหนของ รามอินทรา คับ ผมอยู่แถว นวลจันทร์ คับ มีหลายที่แนะนำคับ ละแวก รามอินทรา จะโพสแจ้งอีกทีคับ แล้วเพื่อนๆ ที่อยู่ไกลๆ ไง สะดวกแถวๆไหน เกิ๋นกันได้เลย น่ะคับ :D :D :D

19. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ไปเล่นด้วยกันไหมละคับ จะได้เพิ่มจำนวนคนด้วยคับ :D :D :D
    -
    ปล.จิงๆ ผมมีสนามเล่นอยู่แล้วคับ ไปกัน ไม่ถึง 10 คน ก็เล่นได้คับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

20. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ทักษะดี งั้นเป็น โค๊ดด้วยเลยละกันนะ เบค ฮิ้ว ฮิ้ว :D :D :D

21. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ไม่เป็นไร พีช เดียวพี่ให้ต่อตัว ดีปะ :D :D (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ)

22. Milchan11

799
    6
    0
    -

ไม่เป็นไร มาแจมด้วยกันได้ อยู่แถวๆไหนละคับ ใกล้รามอินทราป่าว :D :D

23. Milchan11

799
    6
    0
    -

เบส งั้นมาหาพี่ในเมืองทองเลย เล่นทุกเย็น ถ้าฝนไม่ตก น่ะ ฮิ ฮิ ฮิ

24. EXCEED_NOTE

86
    1
    0
    เล่นแถวไหนครับอยากออกกำลังกายเหมือนกัน แต่ไม่ได้เล่นนานแล้วครับ (นานมาก) พุ่งออกแล้วครับโดดไม่ขึ้น 555

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่อยากคุย เมื่อก่อนแถวบ้านเรียก ไมเคิล เลยนะ :D:D

26. pedmaster

104
    0
    0
    ตอนนี้ผมเล่นอยู่ แถวชวนชื่น ซอย รามอินทรา 65 อะครับ มีสนาม มีคนเล่น เกือบทุกวัน

ว่างๆ มาซ้อมกันก่อนได้ครับ

27. pedmaster

104
    0
    0
    ไมเคิล เบย์ หรือ ไมเคิล ตั๊ง ครับ

อิอิ

ล้อเล่นนะ

28. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ได้เลยคับ เดียวไงชวนน้องๆใน Club Si ไปกันคับ แล้วเล่นทุกวันป่าวคับ ช่วงประมาณกี่โมงคับ :):cool::)

29. pedmaster

104
    0
    0
    ไม่อะครับ ส่วนใหญ่ จะเล่นเสาร์อาทิตย์ครับ แต่ช่วงนี้ฝนตกบ่อย =_="

วันไหนจะไปโทรมานะครับ เบอร์อยู่ในกระทู้รวม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้