มีน้ำมันราคาถูกมาฝาก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Drift Entertainment, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    วันนี้ผมไปเจอปั้มน้ำมัน ที่ต้องเติมเอง ราคาน้ำมันจะถูกกว่า ท้องตลาด 20 สตางค์

จ่ายก่อนแล้วเติม เผื่อใครเคยมีความฝันที่อยากจะเป็นเด็กปั้ม นี่คือโอกาศของ
    คุณ

เป็นปั้ม บางจาก อยู่ซอยเดียวกับ 13 เหรียญ เรียบทางด่วน

ณ วันนี้ 09/09/09 ราคาน้ำมันปั้มนี้อยู่ที่ 30.04 บาท

แล้วก็มีล้างรถ 80 บาท

ลองไปดูครับ ถ้าผ่านแถวนั้น ;)

2. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    แถวบ้านผมก็มีครับ ตรงสามแยกกิ่งเพชร ถนนเพชรบุรี
    ปั๊ม ปตท. ครับ เติมเองสนุกไปอีกแบบ

ปล. รถโหลดๆระวังด้วยครับปั๊มนี้ ยกพื้นซะสูง

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    แถวบ้านผมก็มีนะ ถนนนราธิวาส มุ่งหน้าสู้ ถนนพระราม3

เติมเอง ก็ดีนะ

4. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ถนน รามอินทรา กิโล2 ก็มี แล้วก็ สะพานใหม่ลำลูกกา ขาไปวิภาวดี ก็มีคับผม

5. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ผมเคยไปเติมแถวโรงพยาบาลสิริธร แถวแยกประเวศครับ

6. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ต้องไปลอง

7. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ปั๊มนี้ต้องเติมเองคับ. .

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    กดม่ายเป็นง่ะ.. :D

9. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ผมไปเติมบ้างครับปั๊มนั้น แฮะ ๆ ต้องรอให้มันหมดจนหยดสุดท้ายเลยนะ หลังจากเติมเสร็จแล้วได้อีกตั้งหลายหยด

10. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    บางจาก หลัง หอการค้า ก็มีคับ

11. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    มีที่ไหนอีก เผื่อใครผ่านไปจะได้แวะ

12. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    มีเหมือนกันครับ แต่อยู่หาดใหญ่เลย ( เล่าสู่กันฟังคับ ) ผมขับรถปไปเต็มที่ฝั่งมาเลย์เซีย โดยที่ไม่ต้องมี passport เต็มถัง 600 บาท แต่เป็น ออกเท็น 97 ลิตรละ 26 บาท ถูกมั้ยคับ""""" เล่าสู่กันฟังนะครับ

13. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    บางจากตรงแยกนครอินทร์ นนท์ก็มีครับ ถ้าวิ่งมาจากทางท่าน้ำนนท์จะไปทางพระรามเจ็ดข้ามสามแยกแรกมานิดนึงก็จะเจอครับ

14. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ถ.นราธิวาสอีกเสียงครับตอนไปเติมครั้งแรกอย่างเอ๋อเลยแต่หนุกดี

15. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ลิตรละ26 เต็มถัง 600 น้ำมันคงเหลือในถังใช่ป่ะครับ หรือรถไรหวา ถัง20กว่าลิตร หรือถังรถแข่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้