To: พี่โป้ง ณ แก่งกระจาน

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 21 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    พอดีวันนี้ผมไปทำงานคับ แต่ตอนเจอพี่ผมเพิ่งไปถึงสดๆร้อนๆ กำลังวุ่น เลยไม่ได้คุยกันเลย พี่บอกไปกินข้าวเเป๊ปแล้วหายไปไหน ไม่เห็นกลับมา กะจะขอยืมรถ+คนขับมาถ่ายกะพริ๊ตตี้ซะหน่อย อิอิอิ นักแข่งคุ้นหน้าคุ้นตาทุกท่าน เพื่อนพ้องน้องพี่ทั้งนั้น
    ป.ล. ช่วงนี้โทรหาผมไม่ติดใช่ไหม ผมเปลี่ยนเบอร์ เบอร์เก่าๆหายหมด วานโทรกลับ 087-0801313 นะคับพี่โป้งดีเเมกซ์ อ๊ะๆๆไม่ใช่สิ ต้องเรียกโป้งอิมเพรสซ่าาาาา:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะไปศึกษางานนิสนึงว่าเค้าแข่งยังไงทำรถยังไง....ชอบๆ..
    ขออภัยคับที่มิได้กลับไปเพราะไปเจอกับเพื่อนอีกแก๊งค์นั่งกินกันแถวเขื่อนอะคับเลยไปยาวเลย....อิอิ
    ขอบคุณค๊าปปป...:D:D:D:D:D
    อากาศร้อนจิงๆ....:cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เสียดายไม่ได้ไป เจองานด่วนซะ

4. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    :D:D:D โป้ง ณ แก่งกระจาน ฟังดูไม่เท่พอ ถ้าโป้ง ณ แก่งกระจุย นะ
    เท่กว่าเยอะ:p:p:p

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานหน้าเจอกัน...:D
    ตามนั้นเลยพรี่....:D

6. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    โป้ง โก่ง ( แล้วสวน ) กระจาย มากกว่า ครับ

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แวะมา อิอิ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้