ถามผู้รู้ ดุม 5/114 ใช้ลูกปืนล้อรุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย witz, 20 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    ที่ทำดุม หรือเจาะดุม เป็น 5/114.3 แล้วเวลาลูกปืนล้อหลังแตก จะเปลี่ยนได้จากรุ่นไหนครับ เพราะลูกปืนล้อมันมาทั้งดุมเลยอ่ะครับ:confused:

2. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    :flypig:รอกูรู:D

3. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ของผมลูกปืนคู่หน้าเสียครับ ยังหาเบอร์เทียบไม่ได้เลย เซ็งงงงงงงงงงงง

ดุม ek9 ครับ

ถ้ารู้เบอร์ลูกปืน บอกมั่งนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:19:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:19:14 ----------

ของผมลูกปืนคู่หน้าเสียครับ ยังหาเบอร์เทียบไม่ได้เลย เซ็งงงงงงงงงงงง

ดุม ek9 ครับ

ถ้ารู้เบอร์ลูกปืน บอกมั่งนะครับ

4. Rut_Kung

Rut_Kung New Member Member

3
    0
    0

:confused:นั่นซิครับ ถ้าใช้ดุม ek9 จะหาลูกปืนล้อยังไง ของผมลูกปืนล้อหลังแตกครับ แต่ว่าใช้แปลงดุม กะว่าอนาคตอาจเปลี่ยน ลองดูก่อน แต่พอเจอปัญหา ตึ๊บเลยครับ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้