diy การถอดประกอบใส่ไมล์ G-shock คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maythee, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    อยาก อัพเกรดเรือนไมล์ให้ สวยงามเหมือนรถรุ่นใหม่ๆ
    แปลงเป็น PDF ไว้ขั้นตอนมันเยอะ คับ โหลดไปดูเอาเองนะคับ vdo หลังจากติดตั้งแล้วไม่ยากคับ สำหรับคอ DIY
    เพื่อใครสนใจ PM สอบถามได้นะคับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2009
  2. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    ผมว่ายากตรงต่อไฟนี่ล่ะครับ สำหรับผมอะ

3. maythee

274
    12
    0
    วิ่งมา ระยองเลยคับเดี่ยว จัดให้ ;) หรือเอาไปร้านเครื่องเสียงใกล้ๆบ้าน ก็ได้นิคับ :)

รูปเดิม เปลี่ยนหลอด LED แบบสว่างที่เมืองนอกเขาทำ เปรียบเทียบกับ G-shock คับ แบบรถรุ่นใหม่ๆ ใช้กัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2009
  4. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    ซื้อที่ไหนครับ

5. maythee

274
    12
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้