ทำโคมดำ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย invoice, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    พอดีว่ามีหลายคนบอกว่าถ้าพ่นโคมดำแล้วจะทำให้ไฟไม่สว่างมันจะมองไม่ชัดเหมือนเดิมเวลาครับรถตอนกลางคืนจริงหรือเปล่าครับพอดีว่าจะไปทำอยู่ครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่น่าเกี่ยวมั้งครับ......
    เพราะเราไม่ได้พ่นตัวโคมสะท้อนแสง(REFLEC)มันนี่ค้าบบ:D

3. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ก็อย่าพ่นหมดดิครับ เหลือที่เป็นรูปครึ่งวงกลมไว้ให้มันสะท้อนแสงได้

4. เค้าพ่นแค่กรอบนอกครับ ใน REFLECT ไม่ต้องจ้ะ

5. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    พ่นแค่นี้ครับ
    ส่วนเลนส์สะท้อนด้านในเราไม่พ่นครับ

6. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    สวยดี

7. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2009
  8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่เกี่ยวคับทำเลย ของผมก้อโคมดำคับ+ซีน่อน 12000kสว่างดีคร๊าบบบบบบบบบ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับตามน้านเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้