สมาชิก ทุกท่าน ที่ลงชื่อเข้าร่วมแข่งขัน SuperCar Thailand สนามบางแสน / โอนเงินก่อน 21 ก.ย.52 ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมาชิก ทุกท่าน ที่ลงชื่อเข้าร่วมแข่งขัน SuperCar Thailand สนามบางแสน
    / โอนเงินก่อน 21 ก.ย.52 ครับ

เลขบัญชี ตามนี้ ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=662670&page=3

ขอให้ตรงต่อเวลาด้วยครับ
    ไม่งั้นปีนี้ หรือ ปีไหนๆ ก็อาจจะอดอีกครับ
    เพราะรุ่นขับสี่ เราเคยโดนตัดทิ้งจากรายการไปหลายปี
    การได้รับโอกาสกลับเข้ามาร่วมแข่งอีกครั้ง ในสนามระดับสากลแบบนี้
    แสดงว่า ทีมงานย่อมใช้กำลังภายใน ในระดับไม่ธรรมดามากที่สุดแล้วครับ
    ผมย้ำเลยนะครับ ว่า โอกาสแบบนี้ ไม่ได้มีกันง่ายๆเลยครับ :cool:

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่โอ๋ครับ เข้าชมเสียตังมั้ยครับ

แล้วเราจะไปเป็นกลุ่มหรือป่าวหรือต่างคนต่างไปเจอกัน

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปกติ พวกทีมแข่งคงไปอยู่ซ้อมกันตั้งแต่วันพุธ ครับ
    ส่วนใครจะไปดู ขับรถไปเป็นกลุ่ม คงนัดเช้าวันเสาร์ ซัก 7 โมงเช้า แถวบางนาอีกครั้งครับ
    ต้องไปแต่เช้า ไม่งั้นหาที่จอดรถยากและรถติดมากครับ

แต่เบื้องต้นตอนนี้ต้องหาที่พักกันให้ได้ก่อนครับ
    ต้องจองกันตั้งแต่ตอนนี้เลยนะครับ

4. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    งานนี้เข้าชมไม่เสียเงินครับ ส่วนคนที่จะเข้าไปยังพิตได้ต้องมีป้ายคล้องคอครับ
    ไม่งั้นเจ้าหน้าที่ไม่ให้เข้าไปเเน่ๆครับ
    ผมว่านัดกันไปก็ดีครับไปเยอะๆสนุกสนานดี
    เเต่เเนะนำว่า ควรจอดรถไว้ด้านนอกดีกว่าถ้าเข้าไปใกล้สนามที่จอดไม่ดีครับ
    ปีที่เเล้วผมกับเพื่อนๆเอารถจอดไว้ที่มหาลัยบูรพาเเล้วนั่งสองเเถวต่อไปอีกนิดนึงครับ
    สดวกกว่ากันเยอะ ส่วนคนที่จะต้องเข้าไปเเข่งหรือประจำพิตต้องเข้าไปแต่เช้าครับไม่งั้นเข้ายากครับ รถติดมากๆ

5. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ชมให้สนุก ต้องดู ที่สุดทางตรงเส้นจุดสตาท แบบว่า ขวานิด ซ้ายหักศอก

เสียว มาก ขับเองยังแบบว่า ยกกันไม่ทันเลย

ส่วนโรงแรมและที่จอด แนะนำ ลงหาด ขับตรงไปเจอพิท

ห้ามเข้าจะมีซอยเลี้ยวซ้าย เลี้ยวไป วิ่งตรงไปเจอถนนอีกเส้นตัดผ่านแล้ว
    ซ้ายอีกครั้ง หาที่จอด

ตรงสุดทางได้เยอะเหมือนกันถนนเส้นนี้ มีโรงแรม อยู่สองสามที่ สะอาด รูปแบบ อพาทเมน ในราคา

ห้าร้อยบาทคับ ส่วนในพิท ถ้าไม่ใช่ทีมงาน อย่าเข้าไปเลยคับ พริตตี้จะเยอะ

ล้อเล่นคับ ในพิท ส่วนใหญ่จะยุ่งๆ วุ่นๆ อะคับ ให้สำหรับทีมงาน เค้าเครียด ดีกว่า

ถ้าเราไปดูแนะนำรอบๆ สนามๆ คับ อิอิ สาวเยอะ

6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ปีนี้ ไม่เอาเจ้า 86 คันงามลงอีกหรือ

7. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ไปคับพี่ ครั้งแรกพี่ช้าง ก้อบอกต้องลอง พอลอง แล้วติดใจ

ปีนี้มาแปลกหน่อย 4asetbo + motec เปิด antilag วิ่ง เน้น ฮา...

ไม่รุ้จะพังรอบไหน

ส่วนค่าใช้จ่าย ที่จำเป็นอันดับแรก ต้องซื้อก้อคือยาง ขอยางดีๆ วิ่งสนุก มากคับ

ถ้าเราวิ่งขำๆไม่คิดอะไรมาก

ชุดแข่งหมวกรองเท้า ถุงเท้า ถุงมือ ถุง.... ยืมเค้า

ยาง 1 ชุด เซอวิส ขนเพื่อนไป

น่าจะเป็นทางออกที่ดี สรุป ยาง 1 ชุด ขอแบบชัวร์ๆ

+ ค่าสมัคร

ก้อสนุกได้แล้วคับ

8. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    โอนเงินแล้วนะค่ะ

9. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    โอนแล้วครับ ของ ผมโอน ไป 4000.56 บาทครับจะได้เช็คง่ายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้