หาร้านติดกระจกมองข้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ชุติพนธ์, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    ใครพอทราบร้านที่ติกระจกมองข้างมุนรถมั้งครับ KE20

2. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    กระมองข้างแบบไหน แบบติดกับข้างประตูหรือข้างฝากระโปรงถ้าข้างฝากระโปรงให้ร้านทำสีทั่วไปติดได้เลยครับ

3. ร้านที่เค้ารับ เคาะ ปะผุ ทำสี เค้าก็ทำได้นะครับ

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    อู่สีเลยครับเครื่องมือพร้อมกว่า

5. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    ครับขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้