ขอประชาสัมพันธ์ งาน GYMKHANA วันที่7 ตุุลาหลังโรบินสันศรีราชาครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย garage_HKD, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    ขอประชาสัมพันธ์ งาน GYMKHANA วันที่7 ตุุลาหลังโรบินสันศรีราชาครับ เป็นงานง่ายๆจัดสนุกๆ ค่าสมัคร200 บาทชิงถ้วย พณ.ท่าน สนธยา คุณปลื้ม ครับ เดี๋ยวมีรายละเอียดจะแจ้งอีกนะครับ:)

มี 5 รุ่น 1. รุ่นไม่เกิน 1600ซีซี เกียร์ออโต้
    2.รุ่นไม่เกิน 1600ซีซ. เกียร์ธรรมดา
    3.รุ่นไม่เกิน 2000ซีซี เกียร์ออโต้
    4.รุ่นไมเกิน 2000ซีซี เกียร์ธรรมดา
    5. รุ่นโอเพ่นไม่จํากัดซีซีและเกียร์
    รุ่นละ 5 รางวัล (ถ้วย (พณฯสนธยา คุณปลื้ม) +เงินรางวัล+ของผู้สนันสนุน
    ทีมงาน MOTOR TRACK +SUPER CLUB THAILAND + CLUB RETRO
    เช้าวันที่ 7 ตุลาคม 52 รับสมัคร + ซ้อม บ่ายแข่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ตุลาคม 2009
  2. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    น่าสนใจ คับ

3. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    น่าสนใจ มารอรายละเอียดด้วยคนคับ

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    7 เดือนไหนครับ เดือนนี้ก็วันพุธ สงสัยจะอด

5. ben_z

ben_z New Member Member

80
    0
    0
    ขอให้จัดเย็นๆด้วย
    ไม่งั้นอด
    เลิกงานจะได้ไป

6. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ขอรายละเอียดด้วยคับ

7. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โหจัดวันธรรมดาสงสัยจะอดไปครับ.......

8. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    gymkhana

มี 5 รุ่น 1. รุ่นไม่เกิน 1600ซีซี เกียร์ออโต้
    2.รุ่นไม่เกิน 1600ซีซ. เกียร์ธรรมดา
    3.รุ่นไม่เกิน 2000ซีซี เกียร์ออโต้
    4.รุ่นไมเกิน 2000ซีซี เกียร์ธรรมดา
    5. รุ่นโอเพ่นไม่จํากัดซีซีและเกียร์
    รุ่นละ 5 รางวัล (ถ้วย (พณฯสนธยา คุณปลื้ม) +เงินรางวัล+ของผู้สนันสนุน
    ทีมงาน MOTOR TRACK +6 SUPER CLUB THAILAND + CLUB RETRO
    เช้าวันที่ 7 ตุลาคม 52 รับสมัคร + ซ้อม บ่ายแข่ง
    สามารถสมัครแทนกันได้ จะได้ลางานครึ่งวันมาร่วสนุกกันได้ครับ
    สื่อประชาสัมพันธ์ XO / AUTOMOBILE / MOTOR TRACK / T.V.11 / ค.คนรักรถ
    วันที่ 8 เป็นวันโชว์ รวม RETRO / RACING / DRIFT / กิจกรรมมากมาย
    ง้วนดริฟ RETRO:D:teeth::p

9. tsk

175
    4
    0
    เพ่มเติม GYMKHANA โรบินสันศรีราชานคร

ครั้งแรกกับการแข่งรถในเมือง สอบถามเพ่มเติม ต่ สติกเกอร์ 0816410253

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    พี่นุ๊กเปลี่ยนสีรถแล้วเหรอครับ สวยดีครับ

ว่าแต่ไม่มีรุ่นกระบะเหรอครับ.....แอบเซ็ง

11. AONO_KUNG

487
    0
    0
    มาแอบเซ็งด้วยคน ไม่มีรุ่นกระบะ อดไปแข่งเลยอ่ะ

12. tsk

175
    4
    0
    ไม่ซีเรียส กะบะลงรวมได้ครับ

13. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ก้อเอารถอ้นลงแข่งไง:D:D

14. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานดีๆอีกงานครับ

15. AONO_KUNG

487
    0
    0
    เริ่มเสียดายรถใหม่ๆแล้วครับพี่นุ๊ก

ตอนนี้เลยอยากเอาเฉพาะรถกระบะมาแข่งครับ
    เจอกันที่งานวันที่ 7 นะครับพี่นุ๊ก :D:D:D

กระบะจะไปลงอยู่รุ่นไหนอ่ะคับ แล้วมี Handicap ต่อเวลาให้รถกระบะด้วยรึป่าวครับ

แบบว่าวงเลี้ยวมันต่างกันเยอะอ่ะครับ งานดีดีแบบนี้ สิงห์รมควันก้อยากไปแข่งด้วยครับผม :D:D:D

16. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    555
    อยากวิ่งหนุกๆ ครับ
    ถ้ามีกระบะไปสร้างสีสันสักสี่ห้าคันคงจะน่าดูขึ้นเยอะนะครับ

17. garage_HKD

115
    8
    0
    ลองรวมๆเพื่อนมาครับ ถ้ามีจำนวนเยอะก็จะเปิดรุ่นนี้ให้ครับ

18. sutisak

sutisak New Member Member

16
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วนิคับบ..

19. AONO_KUNG

487
    0
    0
    เดี๋ยวลองรวมเพื่อนๆดูครับ ถ้าไปกันน้อย ไม่เปิดรุ่น
    ก็ขอไปวิ่งรวมรุ่นอื่นด้วยได้มั้ยครับ อยากไปซ้อม หาประสบการ์ณครับ

20. garage_HKD

115
    8
    0
    ได้เลยคร้าบบบบบบบบบบ

21. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มีป่าวครับ
    ....อยากลงด้วยครับอย่างยิ่งเลย ขอบอก...

22. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วันนี้หรอ นึกว่าเสาร์หรืออาทิตย์เซ็งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้