ภาพงานจิมคาน่า underground สนาม 3 ที่บางกอกแดร๊ก

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ton@CityMania, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ก่อนอื่น ต้องขออภัย ถ้าไม่มีรูปรถท่านอื่นๆนะครับ เนื่องจาก ตัวผมเอง ก็ลงแข่งด้วย แถมแข่งทั้งจิมคาน่า ทั้ง bracket เลยจะถ่ายได้ ก็ตอนหลังจากที่ตัวเองแข่งเสร็จ ภาพบางภาพ Mr.Car จะเป็นคนถ่าย สามารถดูได้นะครับ จากตัวหนังสือ ถ้าผมถ่าย ก็คือ ตัวสีแดง ถ้าคาร์ถ่ายคือ ตัวสีเขียวครับ

ภาพงาน drag ของ sugarbeet จะลงอีกกระทู้นะครับ อันนี้ขอทางจิมคาน่าล้วนๆครับ ปลุกกระแส การขับขี่แบบใช้ทักษะ และเป็นการแข่งที่ลงทุนน้อยที่สุดครับ :D

มาดูกล้องคาร์ก่อนนะครับ

กล้องคาร์ คงไม่ต้องบรรยายอะไรนะครับ เพราะว่าไม่ได้ถ่ายเอง อิอิ คราวนี้มาดูกล้องผมกันบ้างครับ

เหมือนเดิม ต้องถ่ายถ้วยรางวัลกันก่อน

สำหรับสนามนี้ หลายๆคนที่เคยขับที่สนามประตูกรุงเทพ จะบ่นกันเป็นส่วนใหญ่ว่า กินยางมาก

สนามนี้หายห่วงครับ ไม่กินเลย แต่ลื่นโคตรๆ ขับยากพอสมควร

แต่สนามนี้ เบรคมือ ดึงง่ายหน่อยครับ ใครใช้คล่องๆ น่าจะได้เปรียบครับ เพราะ grip อาจจะไม่ดี ถ้าเซ็ทรถมาไม่เหมาะสมกับพื้นสนาม

ทีแรกคิดว่า ฝนจะตก แต่ก็ผ่านไปด้วยดีครับ ฝนไม่ตก อาการเย็นสบาย

บรรดาสาวกจิมคาน่า ที่เล่นแบบจริงจัง ก็มาตลอดไม่ขาดสาย

ส่วนสาวกขับหลัง หรือกระบะ ก็มาวิ่งเล่นกัน สนุกสนาน สนามลื่นๆแบบนี้ drift กันมันส์เลย

หลังจากการแข่งขันจบ ก็มีโกคาร์ทจากทาง sugar beet ให้ทดลองขับกัน สำหรับ outdoor

น้องเก๋ evo สีเหลือง ที่ยังคงเป็นแชมป์รุ่น lady รอสาวๆท่านอื่นๆ มาปราบ

มีการถ่ายทำกันหน่อย

รถก็ทิ้งไว้งั้นแหล่ะ หนีไปเล่นโกคาร์ทซะงั้น

มาดูโฉมหน้าผู้ได้รับรางวัลนะครับ ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ

สนามนี้ สนุกดีครับ รถไม่เยอะมาก แต่แข่งกันแบบเรื่อยๆสบายๆครับ อากาศสบายๆ เจอกันสนามหน้าครับ สำหรับจิมคาน่า อาทิตย์ที่ 11 ตุลา ตลาดประตูกรุงเทพ :D:D:D

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สาวๆ เก่งจัง!

3. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    คุณภาพคับแก้วเหมือนเดิมจริงๆครับรูปคุณต้น

ปล. งานนี้เห็นคุณต้นรับถ้วย2ฝั่งเลยทั้งGymทั้งDrag ^^

4. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆ ...........

5. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณพี่ต้นและทีมงาน ครับ พี่ติ๊ก พี่คาร์ ครับรูปสวยๆ และที่อยู่กันจนดึก 5555

6. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    สาว ๆ ยุคนี้ทั้งสวยทั้งเก่ง

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ดึกไม่เท่าไหร่ ที่ต้องเหมาของกินโรงอาหารเนี่ยดิ กลับไป นอนหลับแบบที่อ๋องบอก

ไม่รู้จักวันอาทิตย์เลย ฮ่าๆๆ :D

8. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    แจ่มเหมือนเดิมม

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อิอิ Sunny นี่มันสวยจริง ๆ :D

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ช่าย

มันเป็นเรื่องจริงครับ อ๋องรู้จักอีกทีก็วันจันทร์แล้วครับ ตอนตีหนึ่งครับ
    งานเข้าเลยครับ เซเว่น อย่างเดียวครับหิวมากกกกกกกกกก

11. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    รูปสวยมากมายค๊าบ ไว้งานหน้าถ้าซ่อมรถเสร็จจะไปด้วยครับ

12. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เสียดายงานนี้ไม่เจอเฮียเทพเลยครับ :D

13. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    รูปสวยเช่นเคยยยย

14. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    สวยงาม คุณภาพคับเลนส์ อีกแล้ว . . ..

15. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    งานนี้ทั้ง Drag ทั้ง Gym พิธีกรมีแซวข้ามโซนด้วย แต่ zone ไหนหญิงเยอะกว่าหว่า
    มันส์มากๆเลยครับ ท่านอ๋อง จัดบ่อยๆ หน่อยนะครับ มือใหม่ๆอย่างผมจะได้เก่ง 555

16. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    รูปสวยมากคับ

17. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รูปสวยอีกแล้ววว

18. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เก่งมากครับ

20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากคับ

21. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    แข่งด้วย ถ่ายรูปด้วย เยี่ยมคับ

ขอบคุณรูปสวยๆคับผม ;););)

22. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    รูปสวยมากคับอิอิ

23. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    แจ่มมากครับพี่ต้น...ขอบคุณสำหรับรูปครับ

24. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เข้ามาดุ สวยๆ

25. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    รูปสวยครับ

26. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    ไม่ยักรู้ว่ามีแข่ง ถ้ารู้ไม่พลาดแนๆ

27. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    รูปสวยครับ

28. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ผมชอบภาพที่ถ่าย อารมณ์ของผู้ขับ จังเลยอะพี่ต้น ดูแล้วได้อารมณ์ความสนุกสนาน อยากจะไปดูการแข่งนี้ด้วยเลย

29. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ภาพถ่ายสวยมากครับพี่ ชอบๆ

30. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    รูป ยังสวยงาม เหมือนเดิม เลยครับ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้