รบกวนถามเรื่องการปรับหนืดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SINGHUTSATIT, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    คือว่าอยากทราบว่ามานปรับยังไวคับ ไอ้ตรงจุกๆข้างบนอะคับ มันใช้ไรขันคับ แล้วขันไงคับ ต้องกดก่อนมั๊ยหรือยังไงคับ รบกวนด้วยนะคับ
    มีรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยคับ ขอบคุรคับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ข้อมูลน้อยมากเลยครับ

ตอบไม่ได้

รูปประกอบ น่าจะเป็นทางคุณถ่ายมานะ

3. หมายถึงปรับอะไรครับ งง

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หมุนตามเข็ม ครับ

5. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ อาจจะพูดไม่ละเอียด พอดีไปเปิดดูในเวบของญี่ปุ่นได้แล้วคับ ตัวปรับมันหน้าตาเหมือนไขขวงเล็กๆไม่ยาว เลยเอาไขขวงเล็กมาใช้แทนแล้วคับ

6. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    แล้วตัวเลขมากขึ้นนี่คือหนึบขึ้นใช่มั๊ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้