ปรากอบ น้องดำ ล้อหลังตรง ตาแพนด้า

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    น้องดำล้อตรงแล้วครับ พอปรับล้อตรงความสูงของรถก้อสูงขึ้น

โดยไม่ต้องปรับสตรัทเลยครับที่ล้อหลัง ส่วนล้อหน้า ปรับขึ้น หนึ่งเซ็นติเมตร

ครับ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    คราวนี้มาปรากอบ ตาแพนด้า ครับ

รถดูหน้าจืดกว่าเดิมนิดนุง

แต่ผมว่ามัน คุมโทนดีนะ ครึมๆ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยๆคับ พี่

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ไฟเลี้ยวข้างเปลี่ยนแล้วจิ

ส่วนตัวผมชอบน้องส้มอ่ะครับ กบ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ผมว่าจืด ไปนิดอะพี่กบ

แต่ก็สวยดีคับ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สติ้กเกอร์ M7 นี่สวยเด่นจิงๆ ถ้ามีมาอีกบอกด้วยนะครับพี่....

7. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    พระเจ้าจอร์จ.............

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รับใส่รุ้งกินน้ำเลย จะได้ดูเข้มขึ้น

รูปมันดีไม่เข้มเท่าไหร่ ตัวจริงน่าจะสวยกว่าในรูป

รุ้ง รุ้ง จ๊า

9. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    อย่างหล่อครับ

คุมโทนดี ผมว่าไว้ต้องดูตัวเป็น ๆ เงา ๆ แล้วล่ะ

ถ้าจะมีเพิ่มก็ หาไฟเลี้ยวข้างแบบที่พี่เทพเคยเอามาลง เป็นสีเทาดำ แล้วก็หากระจกหน้าแบบที่มีคาดดำด้านบนครับ

ครบสุด ๆ น้องเอ็มดำ

:)

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไฟเลี้ยวข้างเทาดำเลยเพื่อนกบ สมัย ES เคยเห็นขายกันเต็ม

น่าจะเข้มขึ้นอย่างที่พี่เป็นต่อว่า
    :) :) :)

11. FoxStream

249
    2
    0
    ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ แล้ว

ฝากระโปรงหน้า เคฟล่าร์ อีกอย่างเลยละกันนะพี่กบ

:)

12. panya852

946
    15
    0

ยุกันใหญ่เลย 55555 กบโดนแน่

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    กลับมาจากหัวหินแล้วครับ ได้ใช้โคมทั้งขาไปและขากลับ

ไฟแจ่มมาก ไฟสูงใช้งานได้ดีกว่าโคมเก่า ไม่รู้เพราะอะไร

กระเดื่องไฟสูงอันที่แล้วคงเปิดไม่ได้องศาไฟสูงเลยไม่พุ่ง

โคมนี้พุ่ง มาก ชัดเจน

ส่วนตัวปรับล้อตรงหลัง ลองแล้ว โยนแรงๆ

เหมือนเดิม อาการไม่ต่าง ยังเข้าโค้งได้ดีอยู่ครับ

ขอบคุณสำหรับแรงยุนะ

แต่ดูแล้วว่า รุ้งๆ เข้ากัยโคมนี้แน่ๆ

ส่วน ไฟแก้มข้าง หมดแล้วครับ ไม่มีขาย

ไฟขาวอย่างนี้ก้อดี เข้ากะไฟ doov ดี

ในรูปจืดๆ ไปนิด ตัวจริงไฟมันดำดุดันจริงๆครับ

จริงๆ ส้มก้อสวยนะพี่แท่ง แต่กบ อยากเปลี่ยนแนวนิดๆ

เพราะส้มกันเยอะจริงๆ

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ได้เลยเตฟาน

แว่วๆ ว่าเป็นของหาอยากไปแล้ว

ยังงัย เฮียตี๋ จะไปคราวหน้าจะฝากซื้อให้นะครับ

15. Ti For Stream

497
    2
    0

อย่าซื้อผิดอีกน่ะ:D :D :D

16. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    โอยๆ เราลืมไปแล้วนะ ยังกระตุ้นอีก

17. FoxStream

249
    2
    0

สนับสนุน

18. panya852

946
    15
    0
    พลาดเป็นโดน 5555555

19. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ไม่น่าเลยพี่กบ

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    จะบอกให้ว่า ที่ซื้อผิดคราวที่แล้ว

มันทำให้รถหายใจได้คล่องปอดมากๆ

เข้าข่าย ปอดโล่ง โป่งพอง แต่เป๋าแบนไปนานเลย

กรองบ้าอะไรไม่รู้ แพงเรือหาย

21. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เห็นกี่ทีก็สวยอ่ะพี่อ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้