แนะนำคลื่นวิทยุ เอาใจวัยสามสิบกว่ายังแจ๋ว

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 11 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เอาสถานีวิทยุคลื่นใหม่ มาให้เพื่อนๆ ลองฟัง

เพลงretro เพลงสมัยเรายังวัยรุ่น ลองฟังดูครับ

คลื่นที่ชอบ ของคนที่ใช่

107.5 FM

ฟังทุกวันเลยตอนนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2009
  2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    คลื่นเหงา สาวข้างบ้าน อิอิ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ใช่ที่เปิดที่ออฟฟิตวันนั้นอะป่าว

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ช่ายเลย ตอนนี้มีดีเจ แล้วนะ

จำได้มั้ย

พวก เอ๋ พัชราแวงวรรณ

ไอเฟว

ดอกไม้ป่า

ชาตรี

บอยสะเก๊าท์

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0

ใครอ่ะ ไม่รู้จักเลยสักคน หุหุ

6. auikung

587
    9
    18
    เมื่อเย็นลองเปิดฟังดู

ปาด รุ่นแม่ผมเลยนะนั่น อิอิ

ตอนนี้ผมฟัง คาร์เพ็นเทอร์ บีจี คริฟริฟชาด เดอะบิสเทิน ประมาณนี้ อิอิ

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รักมิใช่ดวงดาวเมื่อพราวแสง

ดวงใจฉันคิดถึงเธอ อยู่ เธอโปรดจงรู้ดวงใจว่า

ไปหาดใหญ่คราวนั้นฉันยังจดจำ

ไม่รู้จักเพลงพวกนี้เลยอ่ะ

8. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เดี๋ยวจะไปหาฟังน่ะพี่

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ทุกวันนี้ก็ดูแต่ majung อยู่นะคับ,,,

10. auikung

587
    9
    18
    majung

เนี่ยเพลงเพราะๆๆท้างน้าน

เพิ่งจูนมาเมื่อวานเอง อิอิ

แล้วก็เพิ่งเคยดูเมื่อวานเอง 5555

11. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    Mem ไว้เป็นหนึ่งในช่องในรถแล้วครับ

อิ.. อิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้