อยากทราบเรื่องของ 4age

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ta_liv, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ta_liv

ta_liv New Member Member

10
    0
    1
    คือ มีแผนแบบลางๆ ไว้ว่า มีรถจะวาง 4age

แล้วอยาก SetBo ก้อเลยอยากทราบว่า มันจุกจิก มีปัญหาเยอะหรือป่าวคับ

ทำยากไหม ? หรือ ถ้ามีวิธีอื่นที่ง่ายๆ ก้อได้คับ ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

เอ่อ แถมอ่ะคับ อยากทราบว่า KE70 เหลี่ยมเล็ก มี 2 ประตูหรือป่าวคับ

ขอผู้รู้ช่วยแนะนำตอบคำถามให้หน่อยนะคับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับบ:)

2. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    มีครับ

มีครับ

3. tommy@

tommy@ New Member Member

106
    0
    0
    วางca18detไม่ง่ายกว่าหรอคับ แรงแน่ๆน่าจะใช้งบน้อยกว่านะคับ

4. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    ถ้าจะเอา4aเซ็ตโบ ผมว่าเอาตัวซุปเปอร์ชาทมาเซ็ทน่าจะดีกว่า 4age ธรรมดาครับเพราะลูกก็เหนียวกว่าพร้อมผูกโบเลยครับ
    ทนรึเปล่านั้นมันอยู่ที่ เท้าเราอะครับ สำหรับผม 4age นี่ก็มันแล้วครับแช่ยาวๆ ถ้าเทอร์โบคงแช่ยาวไม่ได้คงต้องยกบ้างครับ

5. myboyboy

myboyboy New Member Member

5
    0
    0
    4A ซุบเลยคับ

4A ซุบเลยคับ หรือ 20วาล์วไปเลยคับ
    แล้วชนเกียร์ 4A ขับหลัง
    เกียร์ 4Aขับหลังมาเอาที่ผม 3500
    ขายกันตรงๆ .......อิอิ:D:D

6. ta_liv

ta_liv New Member Member

10
    0
    1
    ขอบคุนคับพี่

แต่ รถยังไม่มีเลย 555

กะลังหาอยุ่อ่ะคับ

*ขอบคุนทุกคนที่มาตอบนะคับ

เปนพระคุนอย่างมากเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้