อยากทราบว่าke70หน้าเทสามารถแปลงหน้าเป็นเหลี่ยมเล็กได้รึป่าว

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kuypuppo, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kuypuppo

kuypuppo New Member Member

12
    0
    0
    อยากทราบว่าke70หน้าเทสามารถแปลงหน้าเป็นเหลี่ยมเล็กได้รึป่าว และพี่ๆคนไหนพอรู้ร้านที่สามารถทำได้กรุณาแนะนำด้วยครับผมขอบคุณคับ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ทำได้ครับ

3. Nuch_T21

Nuch_T21 New Member Member

21
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ

4. retro70

retro70 New Member Member

8
    0
    0
    เบื่อหน้าเทแล้วเหรอครับ..ถ้าจะแปลงเมื่อไหร อะไหล่เก่าก็เอามาปล่อยแถวนี้นะครับ

ผมจะรอเก็บ..

5. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    ปล่อยมะหร่ายกระจังหน้าไฟหน้าแท้ กริ๊ง กร๊าง PM มาได้เน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้