สวิทต์ประตูเสีย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย U.D., 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานานเลยครับตอนนี้รถเริ่มรถแล้วครับ ต้องขอบคุณคุณโตน (หม้อน้ำ) และคุณเก่ง (แผงคอนเดนเซอร์) ตอนนี้ประกอบเข้าไช้งานเรียบร้อยแล้วครับทุกอย่าง OK ครับ แต่ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องสวิทต์ประตูด้านฝั่งคนขับ ของผมไม่ดีแล้วมันชอบทำให้รถล๊อคเองครับ ใครพอมีสวิทต์ตัวนี้บ้างครับ ลงกระทู้ไว้เลยเดี๋ยวผมโทรไปหา ลืมบอกไปของผม P11 นะครับ
    ขอบคุณครับ

2. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    หมายถึง Central Lock เหรอครับ รอฟังคำแนะนำจากผู้รู้ด้วยอีกแรงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้