เย็นนี้เจอกัน 11 - 9 - 2009

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย trucking, 11 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    สาเหตุเพราะเห็นว่ามีสมาชิกที่ยังไม่เคยพบหน้ากันหลายท่าน

อยู่ในย่านปทุมธานี รังสิต จึงได้ขออนุญาติท่านปลาทานจัดนัดพบ

สมาชิกในวันศุกร์ที่ 11 - 9 -2009 เวลา 19.00 น.

ณ. ปั้มน้ำมัน ESSO ตลาดพูนทรัพย์ ปทุมธานี (ใกล้ๆกับ บริษัท STANLEY )

ปล.สมาชิกที่อยู่ใกล้เคียงขอเรียนเชิญด้วยนะครับ Hlc ไม่มีการแบ่งโซน
    หรือแบ่งภาค นะครับ ถ้าสนใจเชิญได้เลย ไม่ต้องเขินอาย

ถ้ายังไงรบกวนช่วยเมมเบอร์โทรกันไว้ด้วยนะ เพื่อหากันไม่เจอ

แล้วเจอกันเย็นนี้ ​
    :):):):):)

2. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    น่าไปด้วยจัง

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตั้งกระทู้ชวนเขาแล้วก็ไม่ไป ให้ กัน ไปซะงั้น อิอิอิอิล้อเล่นครับเก็บภาพมาฝกด้วยนะครับ

ขับรถไปซิครับ จะได้เอา 4D56 ไปลองคลอง5อีกรอบ

4. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    กรำ ไปเตะบอลอ่ะคัฟ เลิก 4 ทุ่มโน้นนนนนนน

5. อื่มๆ ไกล้ดีแฮะเ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว้าว! รอชมภาพดีกว่า

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    รอชมภาพด้วยคน

8. รอด้วย

9. trucking

2,442
    29
    0

เรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับ กลัวไม่มีใครมาอะ.....:D:D:D

10. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ไปด้วยคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

...................................................

เจอกาน

.......................................

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รอชมภาพนะคับ

12. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    มีคนรอชมภาพเยอะจัง...อิอิ
    ผมว่ามาชมภาพสดๆกันเลยดีกว่าครับ 555

13. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อย่ากลับกันเร็วๆๆน่ะ

เผื่อจะแอบตามไป ^^

14. GooD...EDU

100
    0
    0
    อิอิ...พี่แป๊ปคงไม่รีบชิมิครับ
    บ้านอยุ่แค่นี้ 555+

15. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ลาดกระบัง พัฒนาการ สวนสยาม พงเพชร เงียบกันหมดเลย ไปหาเขาบ้างเหอะ
    เขามาหาเราบ่อยแล้ว อายน้องมันนะ เดี๋ยวเขาจะว่าเราได้ ว่าเลาะอยู่แต่รั้วบ้าน

ปล. ทีหลังตั้งกระทู้เนิ่นๆหน่อยนะ.............ป๊าป

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สงสัยจะแถวๆบ้านผมเลยคร๊าบบบ ฮ่าๆๆๆ !!

17. GooD...EDU

100
    0
    0
    Up...ก่อนออกจากบ้านครับ
    รอเกาะพี่แป๊ปไป 555+

18. เด่วเจอกันอีก2ชะโมงนะ

19. พาดพิงใครคับ

20. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เก็บภาพบรรยากาศดีๆและขี่เมา.. มาฝากกันบ้างนะคับ555

21. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    แอบพาใครไปป่าวคับ

22. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    รอชมภาพด้วยคนครับ

23. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    รอชมภาพ อิอิ

24. GooD...EDU

100
    0
    0
    รายงานตัวกลับถึงนานพักนึงแล้วครับ...อิอิ

สงสัยคงจะไม่มีภาพแน่ๆเลยครับ
    ไม่มีใครเอากล้องไป...อิอิ

25. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มีเหล้ามาล่อไหม ถ้ามีจะไปตามกลิ่นเหล้า 555+ เจอกัน 19.00น.
    ไปแน่นอน เก่งได้ทุกที่ครับสำหรับผม ที่มีHLc มะใช่พวกเก่งแถวบ้าน
    เกิน5กิโลกลับไม่ถูกอะไรอย่างเนีย ไม่ได้ว่าใครนะครับ

26. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เขาไม่มาเมื่อวานไม่ใช่เหรอคับพี่โจ้....... งง งง งง หรือว่าเป็นวันนี้

27. trucking

2,442
    29
    0
    ผ่านไปแบบขำขำ ครับสำหรับเมื่อคืน สำหรับการพบหน้ากัน

ขอขอบคุณสมาชิกที่มาร่วมพบปะทุกท่านนะครับ

พี่นัน พี่เอ๋ พี่เบน น้องจิ้น จ่าดวง น้องกู๊ด(สมาชิกใหม่)

ส่วนท่านอื่นที่ยังไม่เคยเห็นหน้า ก็ยังไม่ได้เห็นเหมือนเดิม..อิอิ

ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมี คงต้องได้พบกันแน่นอน​

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

28. trucking

2,442
    29
    0
    ในรถน้องชายพี่มี กู๊ดกลับไปก่อนเลยไม่ได้ถ่ายเลย ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่

ผิดวันแล้ว

เมาค้างปะลูกพี่ :D:D:D:p:p:p:confused::confused::confused:

29. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    โหรถคัยคับน่ะพี่ นึกว่าจะไปรบ โคตรเท่ห์อ่ะ 555555+

ว้าว...น้องเบ็น เข็นรถJeep มาหรือคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้