สงสัยคำว่า "ผ่นรอบแรกบางๆ" น่ะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Vasuta.com, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    สงสัยคำว่า "ผ่นรอบแรกบางๆ" น่ะครับ ว่า "บาง" แค่ไหน
    เพราะทุกครั้งที่ผมผ่นสีรอบแรก ก็ว่าบางๆ แต่ก็ผ่นเต็มพื้นที่ทุกที

เลยไม่แน่ใจว่า มันถูกต้องหรือเปล่า

คำว่าบางๆ นี่ บาง ขนาดไหนเหรอครับ

เต็มพื้นที่ หรือแบบ เป็นละอองๆ จุดๆ ยังเห็นเนื้อจริงอยู่

ขอความกระจ่างทีครับผม

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใช่ๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้