รูปงาน nitto 3k ke club

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย toey_xjr, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    รูปครับจะทยอยลงให้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2009
  2. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    รถสวยๆๆๆๆๆๆ ทั้งน้าน พวกพี่ๆ เค้าลงเครื่องไรกันเหรอคับส่วนมาก

3. momodriftking

momodriftking New Member Member

14
    0
    0
    อิๆๆ

..ปล่อยของออกมาให้หมดนะพี่เต้ย...พริตต้งพริตตี้อ่ะ..ปล่อยออกมาให้พี่ๆน้องๆได้รับชมกานนนนน
    ....นึกว่าจะไม่มีรูปรถเราซะแล้ว...รอดไป...หนุกดีคับ..จัดกันบ่อยๆนะ..:)

4. PoP_86

PoP_86 Member Racer

21
    0
    16
    มีรูปอีกไหมพี่เต้ย...*-*

5. toey_xjr

77
    0
    0
    มีใจเย็น เอารูปที่แจ็คด้วยดิ่

6. toey_xjr

77
    0
    0
  7. toey_xjr

77
    0
    0
  8. toey_xjr

77
    0
    0
  9. toey_xjr

77
    0
    0
  10. toey_xjr

77
    0
    0
    ง่วงละนอนก่อนนะครับเดี๋ยวจะจะนำมาลงให้อีก
    เอาเป็นว่าเที่ยวหน้าผมไม่ลงดีกว่าผมจะถ่ายรูปให้เองเอาแบบครบทุกคันทุกคนเลยดีป่ะครับ555

11. บรรยากาศคงมันส์น่าดูครับ

รอชมต่อไปนะครับผมมมมมมม.....

12. toey_xjr

77
    0
    0
    มีตอนผมหมุนด้วย 555 ประมาณรอบที่ 3 เลยไม่ทันพี่ป้องเลยอิอิอิ แต่โคตรมันอ่ะ ใครอยากลงเที่ยวหน้าเตรียมตัวส่วนรูปรอหน่อยนะครับ

13. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    ไม่เห็นรายงานผลเลย

14. toey_xjr

77
    0
    0
  15. toey_xjr

77
    0
    0
    สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสานฝันให้เป็นจริง

16. toey_xjr

77
    0
    0
    แถมนิดนึง
    ท้ายสุดจริงๆ
    บ๊ายบาย toey

17. Pong GTS

Pong GTS New Member Member

16
    0
    0
    Confirmed มันโคตร ฯ จริง ฯ คับ ได้เป็นบุญตาที่ได้เห็นบุญตะขับในพีระแบบใกล้ ฯ ขอบคุณพี่เต้ย
    ที่หมุนให้ งั้นคงไม่มี่โอกาสแชงม้าขาวได้แน่ ฯ ( สมนะน่า อิอิอิ....)
    ผลการแข่งขันได้มาแล้วแต่ผมทำเปืยกน้ำอ่ะพี่ประชา เลย post ไม่ได้เลย :cry: :cry:
    เอาไว้คราวหน้าแล้วกันน่ะพี่ ลงรูปมาอีกนะพี่เต้ย อยากดูอีกอ่ะ....

18. PoP_86

PoP_86 Member Racer

21
    0
    16
    สุดยอด!
    และแล้วงานแข่งในครั้งนี้ก้อไม่มีใครไปชนใคร
    เก่งกันทุก ๆ คนเลยครับ *-*

19. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    งานหน้าเจอกันใหม่นะครับ

20. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    จบด้วยรูปสุดท้ายเเจ่ม

21. 1NZ.FF

1NZ.FF New Member Member

3
    0
    0
    มันจริงๆมีครั้งหน้าขอไปอีกคับ

22. toey_xjr

77
    0
    0
    ขอบคุณพี่ป้อง พี่แป๊ะ เฮียหยิ่น ที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นครับ(สนุกมาก)
    ขอบคุณป๊อปที่ช่วยบอกไลน์เข้าโค้ง(แต่ผมก็ยังมั่วอยู่บ้างพึ่งเคยลงเซอร์กิตครั้งแรกเลย ไม่ได้ซ้อมอีกต่างหาก)
    ขอบคุณโป้งกับน้องที่ขับโฟล์คเต่าสีชมพู(ลูกค้าร้านมีแฮง)ที่ให้ยืมหมวกกันน็อค
    ขอบคุณน้องอ้อม ที่มาเป็นสีสันของงานอย่างมากมาย ได้ถ้วยเลดี้ (น่ารักดีครับ)
    ขอบคุณนักแข่งทุกท่านที่มาร่วมอุดมการณ์ ครั้งนี้ให้สำเร็จไปด้วยดี(พวกคุณสุดยอดว่ะ)

23. Pong GTS

Pong GTS New Member Member

16
    0
    0
    ขอขอบคุณด้วยคนครับ
    ขอขอบคุณทุกกําลังใจครับ
    ขอขอบคุณพี่น้องชาว K E -T E ที่มาร่วมสนุกกันครับ
    ขอขอบคุณทุกคนที่มีส่วนร่วมที่ทําให้งานนี้ประสพความสําเร็จไปได้ด้วยดีครับ

24. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  25. +NuNew+

+NuNew+ New Member Member

45
    0
    0
    ไม่ได้ไปอ่ะพลาดอย่างแรง -*- เด่วงานหน้าต้องไม่พลาดนะ
    ต้องสนุกมากมายอ่า

26. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    แล้ว24-25 ตุลาคมที่SUPERCLUB จะไปกันป่าวครับ

27. toey_xjr

77
    0
    0
    ค่าสมัครเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้