สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวฮับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย xcod, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xcod

xcod New Member Member

6
    0
    0
    สมาชิกใหม่เพิ่งสมัครสด ๆร้อนเลยคับ ผม"โต้งคับ" รถคู่ใจ TOYOTA RT 81 ถึงจะเก่าแต่ก้อยังแรงนะค๊าบบบบบ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวัสดีครับ ..... ยินดีต้อนรับสู่บ้าน RT ที่แสนจะอบอุ่น 55+

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับคุณโต้ง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ดีใจครับที่มีRT81เพิ่มมาอีก1คันครับ:)

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยินดีต้อนรับเสมอครับทุกท่าน

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ ตอนนี้ทำอะไรอยู่ เรียนหรือว่าทำงานครับ

6. xcod

xcod New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ ๆน้อง ๆทุกคนมากครับที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นเป็นกันเอง ที่สำคัญดีใจมากที่ได้มาเจอกลุ่ม RT CLUB ผมทำงานอยู่แถวพระราม 2 คับ พักหลับนอนอยู่แถวจรัญสนิทวงค์ 13 คับผม เอ่อ ไม่ทราบว่าวันศุกร์ วันเสาร์กลางคืนมีนัดรวมตัวกันบ้างอ๊ะเป่าคับ พอดีผมสะดวกช่วงกลางคืนเพราะเลิกงานดึดอ่ะคับ ถ้าผมว่างก็อยากจะเจอเพื่อน ๆชาว RT CLUB

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

สำหรับสมาชิกใหม่ที่มีใจรัก RT :D:cool:

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดี ๆ ครับ พวกเรามันหัวใจเดียวกันอยู่แล้ว เรื่องนัดรวมกลุ่มกันก็จะมีประจำทุกเดือนครับ สถานที่ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ส่วนใหญ่จะเป็นเย็นวันเสาร์ หรือไม่ก็กลางวันวันอาทิตย์ครับ ถ้าว่างก็มาเจอพวกเราได้นะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่เสมอ :D:D:D

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รอดูประกาศ การจัดมีทติ้ง ทั้งเวลาและสถานที่ครับ จะมีแจ้งให้ทราบ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตามที่ท่านเต้ยบอกไว้ครับ กำหนดการจะคลอดออกมาเรื่อยๆ รอฟังข่าวคราวครับ

11. ทานเหล้าไหมครับ *0*

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถามก่อนเลยนะน้องตุ่ย

หาเพื่อนล่ะสิไอ้น้องเอ๋ย... :D:cool:

13. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ช่วยกันคิดมั้งสิ ตาเกียร์ ให้คิดตลอดเลย :cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้