ข้อความรู้เรื่องช่องดักน้ำมันเครื่องของE13คาบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ไม่ต่อจะมีผลอะไรป่าวคาบ ว่าจะทำกรองเปลือยอะคาบ แล้วพอทำกรองเปลือยแล้วต่องจูลเครื่องใหมม่ยังไงงบ้างคาบ

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่มีหรอกครับ ก็ทำช่องต่อท่อไอน้ำมันเครื่องที่ท่อกรองด้วย
    จัดไปเลยครับ ไม่ได้ทำ เราก็ไม่รู้ซะมีว่ามันดีมั้ย

สำหรับผม มันโอเลยนะ หันกรองหาอากาศเย็น ๆ หน่อยละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้