ขออนุญาติแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Z16A, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Z16A

Z16A New Member Member

13
    0
    0
    ปกติผมชอบแวะมาอ่านข่าวคราวในบอร์ดนี้ประจำ แต่ไม่ค่อยได้แสดงตัวเพราะรถยังไม่เสร็จสมบูรณ์ดี ตอนนี้รถใกล้เป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ เลยถือโอกาสนี้แนะนำตัวเลยครับ ผมชื่อ เคี้ยง ครับ ซื้อหน้าแหลมคันนี้มาปีกว่าๆ แบบเดิมๆ แล้วค่อยๆทำทีละเล็กละน้อย:p เลยได้แค่นี้ ปกติขับคันนี้อาทิตย์ละวัน เพราะทำงานทุกวันไม่มีวันหยุดใช้รถบ้านเดิมๆไปทำงาน เลยทำคันนี้ไม่เสร็จเสียที :cry: ตอนนี้ก็มีปัญหาเรื่อง รถร่อนที่ได้โพสถามในกระทู้ที่แล้วยังแก้ไขไม่สำเร็จ มีโอกาสเมื่อไหร่ จะแวะไปหาที่ปั้มคืนวันเสาร์ครับ ยังไงก็ฝากเนื้อ ฝากตัวกับทุกท่านด้วยครับ:D

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

รถสวยมากครับ ภายในสะอาดดีจัง ชอบๆ

3. mootoodow

mootoodow New Member Member

29
    0
    0
    สวยดีคับ อิอิอิ +++

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับ....มากๆเลยคร้าบบบบบบบบ

รถสวยมาก เก็บรายละเอียด....มาเนียนๆเลยนะเนี่ยยยยยยยย

เนี๊ยบจริงๆ ชอบ ๆ

มีไรโทรคุยกันได้นะคร้าบบบบบบ

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    สวยเนียน...........ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวหน้าแหลมครับ

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    รถสวยมากๆเลยคร๊าบ

เจอตัวการที่มันทำให้รถคุณร่อนแล้วคร๊าบ

นั้นไง 1Jz Gte 6สูบ 2500cc twin Turbo

เปลี่ยนแพแล้วยังไม่พอหรอกครับ ต้องโชคและสปริง 6สูบอีก 1 ชุด

หายเลยเชื่อผม อิอิ

7. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    เจ๋งคับเจอกานวันที่17 ตุลานี้คับ

8. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

ว่าง ๆ ก็แวะมามิตติ้งได้นะค่ะ.....อิอิ

9. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ สวยเนียนเลยนะนั่น

10. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

11. Z16A

Z16A New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านเช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้