ใครเล่น kaido racer2 มั่งคับ (PS2)

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย aifz`|mP|2eZa, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    ใครเล่น kaido racer2 มั่งคับ (PS2)
    ภาคนี้หนุกก่าภาคแรกเยอะเลย รถเยอะขึ้น แต่งได้เยอะขึ้น สนามเพิ่มขึ้น

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โหยน่าเล่นๆๆๆๆ

ไม่มีPS2อ่ะคับ

จบเลย อิอิ

3. มีขายที่ไหนมั่งอ่ะครับ

4. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เล่นแล้ว ภาพมันไม่สวยอ่ะ ภามพมันแบนอ่ะครับ เป็นเหมือนกันหรือเปล่า หรือว่าทีวี ผมรุ่นเก่าก็ไม่รู้

5. Tong_w124

Tong_w124 New Member Member

54
    0
    0
    ภาพแบนๆนี่เป็นเหมือนกันครับ ภาคนี้มันดีครับ แต่แข่งแบบคะแนนยากเหมือนกันครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้