<< แข่ง PTT-MSL CANCUP. R7 Night race >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันที่ 26 กันยายน 2552 มีแข่ง CANCUP สนามที่ 7 Night race อีกแล้วครับท่าน

รุ่น KID KART
    รุ่น Novice รถเช่า
    รุ่น Pro รถเช่า

ค่าสมัคร 1500 บาท ฟรีอาหาร และ เครื่องดื่ม

รีบมาติดต่อ ลงทะเบียน จ่ายค่าสมัคร กันได้เลย ไม่มีการจอง ตัดสินใจได้มาจ่ายเลยครับ
    อาจเสียโอกาสครับ แบบสนามที่ผ่านมา มือใหม่คนลงเยอะครับ รับรุ่นละ 10 คันเท่านั้น

สำหรับ ท่านที่สนใจ รีบตัดสินใจมาจ่ายค่าสมัครกันเลยนะครับ

รุ่น Kid kart ค่าสมัคร 500 บาท สำหรับรถส่วนตัว
    ค่าสมัคร 1000 บาท สำหรับรถเช่า
    รุ่นเด็กๆ รีบตัดสินใจกันนะครับ รุ่น Kidkart

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เย้ๆๆๆๆๆๆ พรุ่งนี้ไปสมัครเลยคับ.....ขอบคุณคับพี่ไก่....เย้ๆๆๆๆๆ.....

3. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    อยากแข่ง ....

4. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    อยากด้วย

5. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    อยาก แข่ง แต่ต้อง แต่ง ก่อน แต่จาไปเชียน้าโป้ง สู้ๆๆๆๆๆ

6. durex.001

230
    1
    0
    อ้าว พี่Bobไม่ขึ้นชกกับพี่โป้งหรอคับสนามนี้

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ก็สมัครสิคับ....:D

ก็กลับมาให้ทันสิคับ....:D
    มาให้ได้นะพี่....แต่ผมว่าพี่ลงมาแข่งเถอะ....:sad:

อย่างผมจะเอารายไปสู้....อิอิ:D

8. Bobby P

73
    0
    0
    สู้พี่โป้งไม่ไหวโค้ชตึม จานเจ๋งรีบกลับ มาโค้ชให้หน่อยเดะ จาใด้ สูๆ สีๆ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามนี้พี่ลองขับหัวๆแถวสิรับรอง โค้ช เป็นสิบ....อิอิ:D

10. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    โห...น้าโป้งฟิตจัง
    อิจฉาคนว่างวันเสาร์เป็นบ้า
    ถ้าไม่กลัวตกงานจะตามไปด้วย (แต่บังเอิญกลัวง่ะ !)
    ขอให้สนุกเต็มที่ทุกคนนะครับ !!

11. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ลุงไม ฟิต จัง ........

อ๋อแรงเพราะ รอง เท้า + ถุงมือ ใหม่ป่าวพี่

แล้วไมซื้อถุงมือ แดง รอเท้าดำ

งง

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เริ่มบ่ายสามแจ้งเลยว่ามาถ่ายรูป....อิอิ...:D

13. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    :confused::confused:

โห...คงได้มั้ง
    ผมต้องเฝ้าโต๊ะ (กลัวโดนเลื่อยขาเก้าอี้)
    พวกเจ้านัท ตาหมีซ่า ไปงาน Nitto 3 K ที่พีระฯ
    ไม่มีใครอยู่เลยอ่ะ !!
    สงสัยลุงโป้งต้องโชว์เดี่ยวแล้วล่ะ
    :p:p:p

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :(:(:(:(:cry::cry::cry::cry:

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เน่ะ น้าอ๋อยอยากไปก็ต้องกลับมาตอน 5.30 อีก มันขาดช่วง :D

16. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ในวันนั้น โซนริมรั้ว มี PARTY มี ดนตรี ด้วย....แต่งานอื่นๆ นะ...
    อาจจะวุ่นวายเรื่องที่จอดรถนะครับ

โป้งมาสมัครแล้วครับ ตามมาด้วย นักแข่งใหม่ๆอีกหลายท่าน
    แนะนำว่าควรมาจ่ายค่าสมัครก่อน ช้าอาจหมดครับ..รุ่นละ 10 ท่านเท่านั้น
    ดูตามตารางเวลาเลยครับ

นักข่าวท่านไหนว่างราบงานตัวค่วน

17. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    เสียดายครับ ตรงกะงานที่พีระ โอกาสหน้าขอร่วมด้วยครับ.....แต่วันนี้ไปสมัครสมาชิกสนามมาแล้น

18. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... แหม่นายโป้ง ไวจริงๆ พี่ไก่พอจะมีที่ว่างให้ผมลงไปวัยรุ่นกับนายโป้งอ่ะป่าวครับ...อิอิ

19. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ลุง โป้ง ....... งานเข้าแล้ว เจอนัก ดริฟ Battle นี้ หนักเอาเรื่องนะ แ ชมป์

แต่ พวกเรา P D P สู้ ๆๆๆๆ หรือจะเอาชาว คณะ ลงรุ่นเดียวกันหมด

20. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปดูคู่ชก(ในแทร็ค)คู่ใหม่ ระหว่าง พี่โป้งVs K.มาร์คกี้ จัง คิคิ

ถ้าไม่ติดไร จะไปร่วมแข่งด้วยคับ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

แชมป์รถส่วนตัว ไม่สนใจ มาล่าแชมป์รถเช่าบ้างรึ.....:rolleyes:

เก่งไม่กัว กัวไม่ว่างมาแข่งอะเดะทั้งตามาร์คกะลุงหนูเลย....อิอิอิ...:cool::cool::cool::cool:

22. durex.001

230
    1
    0
    ยังพอมีที่ว่างให้คนต่างจังหวัดไปแข่งด้วยด้ายม้าย

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

24. Bobby P

73
    0
    0
    น้าโป้ง สู้ๆ ว่าแต่น้า PAT กล้าๆหน่อย อยากเห็นอะ แชมป์ กะ แชมป์

25. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ปายด้วยคับ...

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับพี่.....:D:D:D:D

แจ๋ววววว.....มากกกกกกกกกกก :D

27. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    Night Race นี้ ท่าจะกลบกระแส Night Race ที่ Singapore GP เลยนะครับพี่ไก่

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามนี้เน้นวัยรุ่นอินเทรนคับพี่เก้ง......:D:D:D:D:D

29. durex.001

230
    1
    0
    อ้าว สนามนี้เน้นวัยรุ่น งั้นผมก็คงเล่นด้วยไม่ได้
    อายุยังน้อย ยังอยู่ในวัยเด็ก อดเลย:cry:

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ตาโป้งโดนตามาร์คเชือดแน่ อิ อิ :D :D :D

ใครเชือดใครเดี๋ยวก็รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้