PIC : PTT MSL 4CYCLE KART Round 5

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    PTT MSL 4CYCLE KART Round 5
    จบไปแล้วครับ...ภายใต้รายการ PTT ROTAX MOJO MAX CHALLENGE 2009
    สนุกมากมาย เหตุการณ์มากมาย ทำให้ตื่นเต้นครับ....
    เอารูปมาลงไว้นิดหน่อยก่อน....ไว้จะทะยอยลงให้ครับ...
    รับรองไม่ลืมช๊อตเด็ดของงานแน่นอนครับ :D

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ช๊อตเด็ดประจำวันนี้ครับ....

เป็นอะไรต้องถามพี่เต้ย....แต่ถ้าอยากรู้ว่าเร้าใจแค่ไหน สงสัยต้องถามพี่ยะ :D

3. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เดี๋ยวมาต่อพรุ่งนี้ครับ....ดึกแล้ว นอนก่อน เหนื่อยมากกั๊บบบบ

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ต่อๆ....งานนี้ข้อเน้นภาพหมู่นะครับ....รถเยอะจริงๆ

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อีกนิดๆอ:D

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    คนเยอะดีจัง

รูปเร้าใจได้อารมณ์ดีจริง

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สนุกมันส์หวาดเสียวเฮฮา และยินดีกับนักแข่งทุกท่านเลยนะคับ

ป.ล. ขอบคุณแบ๊งค์มากสำหรับรูปสุดสวย....:D:D:D:D

8. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    รูปช็อตเด็ดนี่ สุดยอดเลยครับ Bank
    เห็นทุกstep ตอนอยู่ข้างสนามเห็นแค่ควัน
    ขอบคุณครับ ขอบคุณ

เพ่งเคยเห็นเวลาBankถอดแว่น เท่ไปอีกแบบ

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    Red Bull สีฟ้า ทำเรื่องอีกร๊ะ ดีนะ massa 77 ด้านหลังไม่เป็นอะไร
    สงสัยกลับมาขับเครื่องเดิมๆ ดีกว่า ชักเสียว...พังกันคนละหลายๆ ครั้งแล้ว

10. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    สุดยอดมากครับแบ้งค์ สวยทุกภาพ แต่จากภาพนี่ไม่ทราบว่าตอนช็อตเด็ด ช่างภาพเป็นอะไรบ้างไหมครับ โดนเศษอะไรบ้างหรือเปล่า เป็นห่วงครับ ผมเองก็หลุดทางตรงไปขึ้นหญ้าด้วยเลยครับ จากคราบน้ำมันเหตุการณ์นั้น มันส์มากๆจริงๆ อิอิ

11. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สุดยอดการถ่ายภาพจริงๆครับ thkมากๆครับ สนุกมากครับสนามนี้ มีหลายเหตุการมากมายเลย

12. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณ นายแบงค์นะครับ รูปสุดๆสวยๆ
    ถ่ายมาได้อย่างกับแกะจากวีดีโอวงจรปิด
    ขอบคุณครับ

13. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    รูปถ่ายได้เด็ดจิงๆ ถ้าไม่ใช่แบงค์ถ่ายไม่รู้ว่าจะได้ภาพแบบนี้ป่าว
    (พี่อยากถามแบงค์ว่ารู้ได้ไงว่าเครื่องจะระเบิดตรงนั้น แบงค์วางยาป่าวนี่ ระวังเต้ยรู้นะ)
    ยังไงก็ต้องขอบใจแบงค์ที่ทำให้เห็นภาพทุกภาพที่สวยๆ ทุกมุม

14. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    test

15. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    พี่แบงค์สุดยอด สงสัยต้องได้ช่างภาพดีเด่นแน่เลยคับ:D

16. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    คิดเหมือนผมเลยคับ 555 (อ่ะล้อเล่นคับพี่แบงค์):D

17. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    สาเหตุน่าจะเกิดจากวันนั้นจารย์เต้ยดื่มกระทิงแดงเกิน 2 ขวด :cry:
    คำเตือน : ห้ามดื่มเกินวันละ 2 ขวด :D

18. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พี่แพท นำอย่างเดียวเลยยยย.....

ป.ล. รอรูปต่อนะจ๊ะน้องแบ๊งค์......

19. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ตากล้อง คนนี้...... ฝีมือ ไม่ธรรมดา .........
    ขอดูดรูปทั้งหมดด้วยนะคร๊าบ ............

111 ....... เทคโนโลยี NASA

20. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    มันถ่ายได้ยังไงว่ะงง.....ขอบคุณมากนะแบงค์รูปสวยมาก

21. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    รูป

เทพ

มากกกกก

:eek::eek::eek:

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วจัดให้....:cool::cool:

เด๋วมี เทพ กว่านี้ เชื่อมะหละ...กิกิ..:rolleyes:

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตอนนี้มางานที่ พิษณุโลก...กลับพรุง่นี้ เดี๋ยวลงรูปตอให้ครับ

24. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    สวยทุกภาพเลย โดยเฉพาะ กะทิงแดงพ่นควัน

25. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอขอบคุณ ช่างภาพ
    ขอขอบคุณ นักแข่งทุกท่าน ที่ไปร่วมกับ งานแข่ง ในครั้งนี้มากๆ

ไปดู ผลการแข่งได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

ไปดูคะแนนสะสมได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ทุกรุ่นครับ

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาต่อตามคำเรียกร้องคร๊าบบบ

27. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อีกชุดเด้อ....

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอาอีกๆ.....

29. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :p ตามคำเรียกร้องครับ เมือคืนเน็ตช้ามา

30. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เดียวๆ...อีกซักชุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้