sporTTruck TitaN One MakeRace

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    sporTTruck TitaN One MakeRace

รูปแบบการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบ ที่สนามพีระ เซอร์กิตอินเตอร์เนชั่นแนล พัทยา จัดโดยกลุ่มคนรักรถกระบะ Spottruck เนื่องกระเห็นว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ นิยมใช้รถกระบะ มิตซูบิชิ ไททัน เป็นจำนวนมากก็เลย มีความคิดที่จะจัดการแข่งขันนี้ขึ้น เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น การปรับแต่งรถ ทำความรู้จักกันและ เป็นการตอกย้ำกระแสการใช้รถกระบะ ไททันที่นำมาแต่ได้สวย เตี้ย แรง ทนทาน

การแข่งขันจะจัดขึ้นในรายการ "Super Club" ในเดือน ตุลาคมนี้ ที่สนามพีระเซอร์กิต กติกาการแข่งขัน จัดเป็น 2 รุ่นใหญ่ ด้วยกันคือ ....มืออาชีพ และมือสมัครเล่น น่าจะแบ่งตามรถครับ รถที่แข่งในรุ่น super car หรือ protruck จะเป็นมืออาชีพ ส่วน หน้าหใหม่ไฟแรงก็เป็นมือสมัคเล่น กติกาส่วนที่เหลือจะแจ้งให้ทราบกันอีกทีหนึ่งนะครับ

ประเด็นสำคัญคือนอกจากถ้วยรางวัลแล้ว 50% ของค่าสมัคร จะนำมาเป็นเงินรางวัลให้กับ 1-3 ของผู้ชนะในรุ่นนั้นๆ ครับ.......... รับประกันโดย โค้ชเจี๊ยบ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    มีแต่ไททั่นเหรอครับ

3. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ว้า.........อดเลย

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อดไปแต่ในมุ้งแล้วมั้ง พี่ต้อครับ....ว่าแต่ มีแต่ไททันจริงๆครับ

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    น่าจะมี 4JK1 วันเมคด้วย อิ อิ

6. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    4jk1 Only 2500 ล้วนๆ 4jj1 3000 หมดสิทธิ์

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    พี่เอ็มครับ เก็บกดอะไรหรือป่าวครับผม

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อดเลย ครับ จะเอาสูงยาวเข่าดี ไปลอง โยนโค้งดูสิจะเหลือม่ะ

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เอาด้วย ๆ 4jk

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ปี้หน้าได้ลงแน่นอนครับผม..........

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สาวกไททั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้