ใครใช้คลัทOSบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nakata, 23 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    พอดีจะไปใส่นะครับอยากรู้ว่ามีข้อดีข้อเสียกับรถบ้างไหมครับทำให้ตัวถังฉีกปะครับของความแตกต่าง1แผ่นกับ2แผ่นด้วยนะครับ

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ใครบอกว่าใส่แล้วตัวถังฉีกหว่า มันไม่ฉีกหรอกครับ หนึ่งแผ่นกับสองแผ่นต่างกันตรงที่การจับม้าลงพื้นครับ ถ้ารถไม่ได้ทำอะไรเยอะแยะ(ไม่น่าเกินสามร้อยยี่สิบแรงม้า) แผ่นเดียวก็เหลือครับ

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมใส่ HKS TWIN PLATE มาครับ ประทับใจมากเลย เบา มากๆ น่าใช้ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้