ขอแนะนำตัว และขอบคุณพี่ในคลับ คับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย pitch, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ผมเป็นสมาชิกใหม่คับมิสติ้งคร้งแรกได้เรื่องเลยคับ
    แต่ขอขอบคุณพี่ๆในคลับทุกคนครับที่ช่วยผม
    ขอบคุณมากครับ(ยางมันแตก)
    ผมชื่อ เบริด์ คับ ไช้รถ tt140 สีทอง เครื่อง 1jz ge คับยังงัยฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ป.ล.(ขอขอบคุณแม่แรง cosco ของน้าฮิมมากเลยครับ)อิอิ:Dสีสวยมากครับ
    teeth::teeth:

2. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    แม่แรง Cusco

เด่วเจอ Jic แดงสนมของออย เอิกๆ

3. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

ว่าง ๆ ก็มามิตติ้งกานอีกนะค่ะ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดี..ที่ได้รู้จักคับ แล้วก้อ....ยินดีต้อนรับมากมายเลยคร้าบบบบบบบ

ไว้มิตติ้งหน้าเจอกันอีกนะครับ

ว่าแต่.....ติดใจ แม่แรงของน้าฮิม.....อ่ะดิ ............... อิอิ

5. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมชื่อโอนะคับ

6. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมโอคร้าบ

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อยากไปมิตติ้งด้วยจังเลย
    แต่ผมขับรถไม่แข็ง เหอๆ

8. dee ( lpg )

dee ( lpg ) New Member Member

32
    2
    0
    ไม่เหมือนผมครับ ผมแข็ง อิอิ:D

9. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับเบริด์ แต่ทางที่ดีไม่ต้องใช้แม่แรงดีกว่า......กลับถึงบ้านปลอดภัยนะครับ

10. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ขับไปดูบางย่านผมก็แข็ง :eek: 55+

11. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนครับที่ไห้การต้อนรับครับ ไว้ไปmeettjng วันที่17 ผมไปแน่ๆครับ
    เดี๋ยวจะเช็คยางไห้ แหล่มเลย อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

12. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    มันเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นครับ......สงสัยน้าฮิมคงเป็นพระเอกแน่เลย อิอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้