กลับ มาเเร้ว ค้าพๆๆๆๆ พี่น้องๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย earthbkk, 21 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    โทด ที คับ ที่ หาย ไป เลย อิอิ

พอดี ติดงาน งาน เย๊อออออ เยอะๆๆ คัพๆ

เเล้ว ก็ติด ..... ด้วย 555

โทด ที นะ ค้าพพ ที่ไมได้ เเวะ เข้ามา เวย

ตอนนี้ ใกล้ สอบ ละ คัพพ ปิดเทอม ปะมาน กลาง ตุลา อ่าๆๆ ถ้า จะจัด มิสติ้ง ก็ จัดได้ เลย นะ ค้าพ อิอิ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ได้มีสติ้งแน่ แต่รอรถพี่เสร็จก่อนนะซุ้มอยู่ อิอิ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หายไปนานเลยนะครับ

4. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    โห...อย่าว่าแต่พี่เลย !!!

ผมหายไปนานกว่าพี่อีกคับ

ต้องขอโทษทุกๆคนด้วยนะคับ

ที่หายไปนาน พอดีอยู่ในช่วงเปิดเทอม

ภาคเรียนแรก แล้วก็เป็นเฟรชชี่ด้วย

ก็เลยมีงาน มีกิจกรรม เยอะแยะเลย

แล้วอีกหนึ่งเหตุผลสำคัญที่ทำให้ไม่ค่อยได้เจอกัน คือ

โดน คับ โดน โดน รับน้องคับ

ตอนแรกคิดว่าไม่เท่าไร แต่ที่ไหนได้..หึ หึ

ผมเจ็บมาเยอะ... โดนจริง เจ็บจริง เผาจริง

เลือดจริง แผลจริง ของจริงทั้งนั้น :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้