วิเคราะห์อาการให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kiva, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ช้อีโว 8 อยู่นะครับ ช่วง4-5 วันมานี้ไม่ทราบรถเป็นอะไรอ่ะครับ ไปแบตขึ้นโชว์บ้างบางครั้ง แต่วันนี้เห็นมีไฟ abs ขึ้นด้วยอ่ะครับ ประมาณติดๆดับๆอ่ะครับ ไม่ได้เป็นตลอดอ่ะครับ ช่วยวิเคราะห์อาการให้ผมหน่อยนะครับว่าน่าจะเป็นเพราะอะไร แบตผมก็เพิ่งเปลี่ยนมาไม่ถึงอาทิตย์อ่ะครับ ใช้แบตแห้งของpuma อ่ะครับ ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตอนเปลี่ยนแบต ช่างขันขั๋วแบตเตอรี่หลวมหรือเปล่าครับ
    ลองอัดใหม่ดูครับ

3. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่โอ๋เดี๋ยวผมลองไปอัดใหม่ดูนะครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้