ขอบคุณค่ะ...จาก...TeamBayLagoonDriftDancer

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย [ BuAY ], 9 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

ขอบคุณค่ะ...จาก...TeamBayLagoonDriftDancer

สืบเนื่องมาจากกาทู้นี้ค่ะ...

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=261900

TeamBayLagoonDriftDancer...ยินดีต้อนรับทุกท่านฮับ

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=263

:D JZA80DriftDancer + [ BuAY ] :D

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    DNA ยินดีต้อนรับเสมอ นะคับ มาบ่อยๆนะจร้า......

3. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

งับ ๆ :D :D

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ดีคับ แล้วป๋มจะไปป่วนบ่อยๆ อย่ารำคาญละกานนนน...

5. [ BuAY ]

156
    5
    0
    เชิญตามสบาย + เต็มที่เลยค่ะ...คริ คริ :D :D

6. oat_dna

2,715
    8
    38
    ei ei ei

7. [ BuAY ]

156
    5
    0

อิ อิ อิ :D :D

8. oat_dna

2,715
    8
    38
    แล้วคลับนี้ส่วนมากอยู่ไหนกันอ่ะคับ

9. [ BuAY ]

156
    5
    0

ส่วนมากอยู่บ้านใครบ้านมันค่ะ.... :D :D

5 5 5 ล้อเล่นนะคะ... :rolleyes: :rolleyes:

ต้องไปถามเจ้าของทีมเค้าเองอ่ะค่ะ...นู๋ไม่รู้ :eek: :eek:

10. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

ไม่รู้ได้ไง ไปก็ไปด้วยกัน สาย ONE //คลอง Five// ราชบุรี Drag // วัดสน//:)

11. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    วัดสน ผมก็ไปครับ อิอิ

12. [ BuAY ]

156
    5
    0
    โลกกลม ๆ :D :D

13. oat_dna

2,715
    8
    38
    โลกเรากลมหรอ นึกว่าแบนมาตั้งนาน ......อิอิ

14. [ BuAY ]

156
    5
    0
    แต่ก่อนฮิตแบน...ตอนนี้กะลังฮิตกลมค่ะ :D :D

15. oat_dna

2,715
    8
    38
    งั้นขอขวดลิตรละกันนะกร๊าบบบบบ

16. [ BuAY ]

156
    5
    0
    ม่ะให้ :D :D

17. oat_dna

2,715
    8
    38
    ก้อจะเอาอ่ะ....

18. [ BuAY ]

156
    5
    0

ม่ะให้...แล้วจาทามมาย

19. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่ทำไมหรอก แต่จะเอาอ่ะ จะเอาๆๆๆๆ

20. [ BuAY ]

156
    5
    0
    เปงรายมากป่าวอ่ะ

21. น้องคนนี้มีผัวแล้วหนิมามั่วไรวะ

22. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    คงแค่คุยกันหนุกๆๆอ่าครับไม่ได้คิดอะไรกันทั้งคู่หรอกครับแต่ผมว่าพี่เก่งเช็คไอพีคุณได้

23. TK RACING

1,163
    8
    0
    ไอพีก็ไม่ห่างกันเท่าไรกัคุณJZA80DriftDancer

24. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่รู้จะพูดไรแหละบ่อยแม่งเหอะ...เหี้ยจิงๆ

25. TK RACING

1,163
    8
    0
    ใครได้สามีแบบนี้คงแย่อ่านะ...คิดแล้วสงสาร

26. oat_dna

2,715
    8
    38
    โย่ๆๆๆ

27. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

คุณครับ คุณคิดว่าผมจะมาว่าแฟนตัวเองรึไงครับผมก็โดนกวนในบอร์ดของผมเช่นกันเข้าไปดูสิครับ

ip ผมตามแล้วเจอแล้ว ไปตรงกับคนในคลับๆนึงนะครับ ผมจำเป็นอะไรที่จะต้องมาว่าแฟนตัวเอง

เรื่องที่แฟนผมคุยเล่นด้วยผมไม่ได้คิดไรอยู่แล้วเพราะว่า ก็เล่นกันไปหนุกหนาน นะครับบ

ผมไม่ได้หาเรื่อง เพียงแต่จะบอกว่าผมอะนะจะมาว่าแฟนตัวเอง ip ใกล้เพราะว่า อาจจะเป็นเนทที่มาจากที่

เดียวกันก็ได้
    :confused:

28. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ดูเอาว่าใคร แต่ว่าทำไมถ้าเป็นคนนี้จริงทำไมต้องมาพูดไรแบบนี้ด้วย แบบนี้จะดูให้แน่นอนได้ไงวะเนี่ย

29. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    หุหุ แฟงก้อโดน อิอิ

30. oat_dna

2,715
    8
    38
    อย่าไปคิดมากคับ ไม่มีอะไรหรอก ที่สงสัยคือไอ้คนที่เข้ามาก่อกวนมันทำเพื่ออะไรของมันก้อไม่รู้

ป๋มโดนมันด่าเต็มๆเลย ไม่รู้ไปทำไรให้แม่ง เล่นซะป๋ม งองูสองตัวเลย :D :D คิดซะว่าหมามันเห่าละกัน

แต่อย่าให้ป๋มเจอนะ......อิอิ~!!! ขำๆ อ่ะคับ

เมื่อวานนี้, 04:36:48 #21
    EVO เหลือง10

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_dna
    อิอิ~!!!

ไอ้ลาวเอาไรมาให้ดูวะสัดแม่เย็ด

--------------------------------------------------------------------------------

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้