Rover623 สีแดง ติดฟิล์มมีปรอทหรือไม่มีปรอทดีครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย akekawee, 21 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akekawee

akekawee New Member Member

1
    0
    0
    Rover623 สีแดง ติดฟิล์มมีปรอทหรือไม่มีปรอทดีครับ มองของ 3M อยู่ครับ

ระหว่าง FX5 บานหน้า FX20

หรือ FXR10 บานหน้า FXR20

หรือมีสีแบบไหนแนะนำบ้างครับ อยากให้ดูสวยๆ ไม่ร้อน ถ้ายังไงช่วยแนะนำอู่ด้วยนะครับ บ้านอยู่วงเวียนใหญ่

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รถสีแดง

ลองดูสีชาซิครับ
    หรือสีชาเขียว ก็สวยครับ

สุดท้ายก็แล้วแต่เจ้าของรถครับว่าชอบแบบไหน

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ลองเอาไปเทียบดู

ลองเข้าไปเลือรุ่นรถที่มีสีแดงแล้วลองเลือกสีเทียบดู
    ..แนะนำเอาปรอทออกเขียวอ่อนใส..แลดูหรู
    ..แนะนำเอาปรอทสีบอร์นใสๆ..ดูดี
    ..แนะนำเอาสีดำไปเลย..ดูดุดัน
    ..แต่ให้ดูสีภายในรถด้วยว่าเหมะกับแบบไหน..
    ถ้าสีเทาแนะให้ดำอ่อนหรือปรอทใสๆออกเขียวอ่อน
    ถ้าครีมเอาชาออกเขียวนิดๆหรือชาปรอทหรูดี.

http://www.laminafilms.com/test-films/index.php

4. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    วัดดี พี่วัต พี่ไมโล และทุกๆๆคน

ขอให้รวยกันทุกๆๆๆคนคราบ ส่วนผมตอนนี้กรอบมากมาย:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้