ขอความช่วยเหลือครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เกย์น้ำมันมันงอแงไม่ยอมขึ้นอะครับแถมไฟเตือนสีส้มน้ำมันหมดไม่โชว์มะรู้เป็นไร(มีน้ำมันอยู่เยอะเลย) ใครเคยมีประสบการณ์ รู้วิธีแก้ไข หรือซ่อมแซม ทำได้เองหรือต้องเข้าร้าน ราคาเท่าไหร่ยังไงก็ช่วยโพสแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ :confused:

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เปลี่ยนลูกลอยในถัง จบครับ
    ไฟเตือน น้ำมัน หลอดอาจจะขาดก็ได้ครับ

3. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ตามพี่เค้าเลยคับผม

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยู่ดีๆก็หายอะครับ.....งงเลย สงสัยไกล้จะหมดอายุขัยมันละ
    เดี๋ยวเป็นอีกรอบเปลี่ยนลูกลอยแน่......ขอบคุณครับที่แนะนำ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:57:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:57:38 ----------

อยู่ดีๆก็หายอะครับ.....งงเลย สงสัยไกล้จะหมดอายุขัยมันละ
    เดี๋ยวเป็นอีกรอบเปลี่ยนลูกลอยแน่......ขอบคุณครับที่แนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้