>> นัดเตะบอลเสาร์ที่ 26 กย. สนาม 7shoot รามอินทรา

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pum"pui", 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    นัดเตะบอลเสาร์ที่ 26 กย. สนาม 7shoot รามอินทรา ซอย 34

http://www.7shoot.com

เป็นบอล 7 คนเตะกับคลับ OneNiceShot เวลาประมาณ 17.00 น. - 19.00 น.

สมาชิกท่านใดสนจัยรบกวนลงชื่อและเบอร์โทรได้เลยนะคับ

1. ใหญ่ 089-029 4450
    2. บิว 087-0534845
    3. ตุ้ย 081-7734646 ปล. มีเสื้อเหลือง กับ แดงดำ ครับ ใส่ สตรัทครับ
    4

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    สนามอยู่แถวๆไหน คับ แล้วใส่ สตรัทเล่นกันใช่ป่าว คับ อยู่แถวๆเลียบด่วนเพื่อแวะไปแจมคับ ไงจะติดต่อไปคับ โทรเบอร์ไหนได้มั่งคับ ท่าน แล้วราคาประมาณ เท่าไรคับ ต่อคน
    -
    ปล.แต่จิงแล้ว ศุกร์ เสาร์ ทิตย์ เล่นบาสอยู่แล้น จร้า ซ.อยู่เย็น รามอินทรา (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  3. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. Milchan11

799
    6
    0
    ลองแวะไปชม เวป แล้วคับ สนามสวยคับ น่าเตะ (เลยทีเดียว)
    -
    ปล.คลับ Si เป็นสมาชิกของสนามด้วยป่าวคับ ขอ ราคาโดยประมาณต่อคน ด้วยคับ

5. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    อ้าวรวมพลกัน พี่น้องคร้าบ ใครจะไปมั้งเอ๋ย ผมคนหนึ่งแหละที่ไปแล้ว จะติดต่อกับใครได้บ้างกับคนที่จัดเดี๋ยวผมไปด้วย แล้วเจอกัน

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ใครว่างอยากออกกำลังกายจัดไปเลยครับพี่น้อง

นี่ถ้าอยู่กทม.ไม่มีพลาด

7. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ตอนนี้มี3คนแล้วครับชาว CLUB SI ใครจะมาร่วมทีมกันอีกบ้างมั้ยครับ โปรดลงชื่อไว้พร้อมเบอร์โทรไว้ด้วยนะ ยังไงก็ติดต่อกับคุณใหญ่ได้เลยนะครับ

8. tOntrAnETY

tOntrAnETY New Member Member

1
    0
    0
    พี่ใหญ่ครับ

ตอนนี้ ประกบคู่ได้ทีม OneNiceShot ครับผม

Confirm 17.00

++ ต้นตาล 7Shoot +++

9. Oneniceshot F.C.

Oneniceshot F.C. Guest

0
    0
    0
    ฝากทีมด้วยคัรบ เน้นเตะบอลสนุก ๆ มีสปิริตทุกๆคน

ฝากน้อง ๆ ด้วยนะครับ พี่ ๆ เจอกัน เสาร์นี้ครับ
    เตะบอลสนุก ๆ เพื่อมิตรภาพครับ

ผจก. ทีม Oneniceshot F.C.
    VTM#10

10. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0

ค่าสนามก็ทีมละ 1,450 บาท
    ก็ต้องรอดูจำนวนสมาชิกที่มาเตะด้วยอ่ะคับ อยากได้สักประมาณ 10 คน
    ก็ตกคนละร้อยกว่าบาทคับ

ภายในวันพรุ่งนี้ต้องรอดูจำนวนสมาชิกอีกทีคับ

11. pum"pui"

23
    1
    0
    นักบอลหายไปหนายหมดค้าบบบบ

12. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    กะลังคิดอยู่ค้าบบ......อิอิ ไว้ผมจาโทหานะคับ

เฮ้ย มิวเล่นบาสไหนอ่ะ ไปเล่นด้วยดิ ชวนด้วยๆๆๆ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอ้า พรุ่งนี้กันแล้วนะ อัพครับบบบบบบบบบบ

14. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    รายงานตัวด้วยครับว่ามีกี่คนแล้วครับ ด่วนๆๆๆ มีน้อยคนเดี๋ยวไปแข่งไม่ได้นะพี่น้องคร้าบ

15. Sub-zero

103
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วคร้าบบ si สู้ๆ คร้าบบ

ปล. มีเปลี่ยนแปลงยังไง รบกวน พี่ใหญ่ แจ้ง ด้วยนะคร้าบบบ:cool:

16. Milchan11

799
    6
    0
    -

จิงๆก็เล่น ซ.34(อยู่เย็น)อยู่แล้ว บาสน่ะ ได้เลย ปอนด์ มีเบอร์อยู่แล้ว ไปเล่น จะโทร ชวนเดอะ แต่ก่อนอื่นไปเตะบอลกันก่อนป่าว จะได้ไปด้วยกัน :D :D :D (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

17. Milchan11

799
    6
    0
    เงียบจิงๆ กระทู้นี้ UPdate จร้า หายไปกันหมดเลย
    -
    ปล.ท่านที่อยู่ ละแหวก รามอินทราหายไปไหนกันหมด ล่ะเนี้ย งั้น Si_L G2 ออกโลงกันรึยางง คร้าบบบ รามอินทรา, เกษตร-นวมินทร์, มีนบุรี, หลักสี่, นนทบุรี, แจ้งวัฒนะ, ดอนเมือง ลุยยางงง (อยากกินเนื้อย่างใจจะขาดแล้วเนี้ย ไปคราวนี้ต้องขอเบิ้ลแล้ว ขอ 2 ) (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

18. Sub-zero

103
    0
    0
    ดีครับมา เยอะๆครับสนุกดีครับ ได้รู้จักกันด้วยครับ :cool:

19. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ง่ะ เค้าคิดเป็นทีมเลย รึ คับ ผมเคยเล่นอยู่เค้าคิดเป็น ชม.ไม่ใช่รึ เล่น1สนาม 2ทีม หารกันคนละครึง ไม่ใช่รึคับ อย่าง 1450บาท ก็ทีมละ 700 นิดหน่อยน่ะ ถ้ามาเยอะก็ถูกลงไปอีก ช่ายปะคับ ถ้าผิดไงแนะนำอีกทีคับ :confused::mad::confused:

20. Sub-zero

103
    0
    0
    ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด คิดว่า 1,450 นี่ คือ 2 ชั่วโมงครับ ก็น่าจะราคานี้ครับ ดูจากสนามแล้ว ราคา นี้
    แหล่ม เลยครับ แต่ว่าพรุ่งนี้ไปไม่รู้จะหลง ป่าวครับ ผมยังไม่เคยไปสนามนี้เลย:cool:

21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อย่าให้เสียชื่อSiครับ จัดปายยยเลยคร๊าบบบเพื่อสุขรูป เอ้ย!สุขภาพ

22. pum"pui"

23
    1
    0
    ไปไม่ถูกยังไงโทรมานะ แล้วเจอกันที่สนามคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้